ผู้เขียน หัวข้อ: ทำระหัสเพลง vcd ในโปรแกรม gen smf  (อ่าน 1898 ครั้ง)

ออฟไลน์ kookkai

• ระดับ 3
  • *
ทำระหัสเพลง vcd ในโปรแกรม gen smf
« เมื่อ: วันที่ 4 มีนาคม 2010, 20:31:37 น. »
ทำระหัสเพลง vcd ในโปรแกรม gen smf ก็ได้คำแนะนำจากท่านอาจารย์ ในบ้านนี้ ก็หัดทำได้พอสมควรแล้วครับ คือมีคำถามให้อ.ช่วยแนะนำอีกนิดครับ
1.สมมุติว่าวันนี้ผมทำระหัส ได้ซัก 10 เพลง แล้วก็ทำสร้างรายการเพลงในโปรแกรมแล้วเปิดได้ปกติ
พอมาอีกวัน ทำได้อีก 10 เพลง ก็ต้องสร้างรายการเพลงแบบนี้ไปเรื่อยๆๆทุกครั้งที่ทำหรือเพิ่มเพลง ก็ใช้เวลาพอสมควรเลยที่มันจะสร้างรายการเพลงทั้งหมด
อยากจะรบกวนคำแนะนำว่า เราจะสร้างรายการเพลงเฉพาะที่เราเพิ่มล่าสุด โดยไม่ต้องเริ่มสร้างเพลงทั้งหมดใหม่ทุกครั้งหลังจากการเพิ่มระหัสเพลงได้หรือเปล่าครับ ถ้าได้ขอคำแนะนำด้วยครับ  :thank1:

nimitmai

• บุคคลทั่วไป
Re: ทำระหัสเพลง vcd ในโปรแกรม gen smf
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 4 มีนาคม 2010, 20:39:49 น. »
ทำได้ครับ  :th2: :happy:

eXtreme v3.0.0.57+ Update 2009-10-24 เพิ่มเพลง Video ได้

เพิ่มเพลง Video โดยไม่ต้อง Lister ได้

ออฟไลน์ kookkai

• ระดับ 3
  • *
Re: ทำระหัสเพลง vcd ในโปรแกรม gen smf
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 4 มีนาคม 2010, 20:46:14 น. »
ขอบคุณท่าน นิมิตใหม่ มากครับที่ให้คำแนะนำ แบบเร็วทันใจมากครับ  :thank1: