ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 10 เมย.56 งานทำบุญอัฐิผู้ล่วงลับ โรงงานพลาสติกครับ  (อ่าน 1509 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
เจ้าภาพเคยไปงานของเพื่อน ที่เป็นเจ้าของโรงงานที่อยู่ใกล้ๆ กัน ปีใหม่ที่ผ่านมา ชอบใจผลงาน เลยเรียกใช้บริการ PP.MUSIC ครับ จัดเต็มครับ นักร้อง 5 แดนซ์ 8 จบการแสดง ได้งาน ปีใหม่ อีก 1 งาน จองล่วงหน้ากัน 8 เดือนเลย เจ้าภาพบอก เอาแดนซ์ชุดนี้นะ สวย น่ารัก ทุกคนเลย ...อ้าว นึกว่าชอบเครื่องเสียงเรา 555

โต๊ะจีน 20 โต๊ะ เจ้าภาพบอก ให้แขวนลำโพงให้ด้วยนะ อยากได้ความอลังการ...ก็เลยจัดให้ครับ

นักร้องชาย มาก่อนใครเพื่อน ตั้งแต่เริ่มตั้งเวที ต้องยกให้เป็นพนักงานร้อง ดีเด่นซะแล้ว ดูสารรูปของบักนัทก่อนแปลงร่างเอาไว้...

แดนซ์ก็มาแล้วครับ..

บรรยากาศ หลังเวที..

บักนัท แปลงร่างแล้ว ...เป้าตุง สมใจเจ้าภาพ...555

น้องแอน ดีเค ซอย 3 วงผมบ้านอยู่ซอย 7 คนหมู่บ้านเดียวกัน ช่วยกันทำมาหากิน...

น้องโบว์...

น้องเมย์...

น้องหมวย...

น้อง... ยังไม่รู้อ่ะ

น้องตั๊ก ตีสิบ

น้องนกแล...

น้องนกฮูก...เอ้ย ไม่ใช่ คราวหน้าต้องถามชื่อ..

น้องนกกาเหว่า....5555

นักร้องอีกคน น้องอวบอั๋น...เพิ่งรักษาโรคอ้วนหาย ตอนนี้เหลือแต่ความอวบ...อิอิ

อู๊ด มิตรภาพ เงาเสียง ปู พงษ์สิทธิ์....สุดยอด ของแท้

คู่นี้ อยู่บนเวที รับรอง ไม่มีเหงา...วงไหนต้องการแนวเอ็นเตอเทนท์ ไม่ต้องจ้าง ตลกให้เปลืองครับ ร้องได้ ตลกได้...สุดคุ้ม

หนุ่มยาว-สาวยาน   น้องตั๊กเจอเนื้อคู่แระ....555 ไซส์เดียวกันเลย เล็กๆ แต่ เร้าจายยยยยย

เบื้องหลังความอวบครับ...

ลงท้ายด้วย บรรดาแดนซ์ นักร้อง ยืนหน้ากระดานเรียงหนึ่ง ยืนฉี่พร้อมกัน ลาแขก....ล้อเล่นครับ เรียกติ๊ปอ่ะครับ...

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL740E3299
ชอบหนุ่มยาว. สาวยานอ่ะ.

อยู่ใกล้ ๆ จะเอาไปร้องกะวงผม

ออฟไลน์ นรากร มิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 5DE5ED53 อ.ภูมิ
ติดตามกระทู้ งานของ วง pp.music ตลอด...แอบปลื้มแทนเจ้าภาพ ในแต่ละงาน... :flower: :flower: :flower: