ผู้เขียน หัวข้อ: ผมปิดฟังก์ชั่นการแก้ไข้ชื่อแสดงผลด้วยตนเองของผู้ใช้งานกระดานสนทนาแล้วนะครับ  (อ่าน 677 ครั้ง)

ออนไลน์ E22NP

• ผู้ดูแลระบบ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
    • Donate
เนื่องจากอาจมีการแก้ไขแล้วใช้ชื่อไม่เหมาะสม (จากการสังเกตุช่วงที่ผ่านมา) โดยอาจรู้เท่าไม่ถึงการณ์

นานมาแล้วกระดานสนทนาที่นี่ก็มิได้อนุญาตให้ผู้ใช้งานแก้ไขได้ด้วยตนเอง
หากต้องการแก้ไขเพื่อนสมาชิกสามารถโพสต์กระทู้แจ้งไว้จะมีผู้ทำการปรับเปลี่ยนให้
ต่อมาผมได้เปิดฟังก์ชั่นนี้เพื่อความสะดวกกับเพื่อนสมาชิก

7/5/2561 22:11 ผมขออนุญาตปิดการที่สมาชิกสามารถแก้ไยชื่อแสดงตนชั่วคราว
สำสมาชิกที่สมัครใหม่เมื่อพิจารณาแล้วใช้ชื่อไม่เหมาะสมขออนุญาลบ account
โดยมิต้องมีการแจ้งล่วงหน้า

ขออภัยในความไม่สะดวก เพื่อให้กระดานสนทนาอยู่ต่อไปนานๆ เป็นที่แลกเปลี่ยนความรู้กันครับ
จนกว่าจะมีการเปลี่ยนแปลงในอนาคต อาจกระทำให้เพื่อนสมาชิกไม่พอใจ ผมขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียวครับ

เบื้องต้นต้องการขอเปลี่ยนชื่อดูที่นี่ครับ http://karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=117694

:thank1:

ออฟไลน์ AEK

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 5F64A46A x-men 46F5DED0 (MP)
ยังมีคนอยากตั้งชื่อไม่เป็นมงคล กับตัวเองและคนอื่นอีกหรอครับแอดมิน
หรืออยากดัง เผื่อคนจำง่าย

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL NO.5490A920 (x-men)
ยังมีคนอยากตั้งชื่อไม่เป็นมงคล กับตัวเองและคนอื่นอีกหรอครับแอดมิน
หรืออยากดัง เผื่อคนจำง่าย

ยืมรูปที่แอดมินแคปมา

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL.3C0706CA (หนุ่มเมืองลำดวน)
เห็นด้วยครับ บางครั้งผมบันทึกข้อมูล HL และชื่อไว้ วันดีคืนดี เปลี่ยนซะงัน เลยไม่เจอข้อมูลเก่า

:thank1: