หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

เกือบซวยแต่เช้า...ไม่น่ามาขับรถรถสาธารณะได้เลย เซ็งเป็ด

(1/2) > >>

มานพ:
เกือบซวยแต่เช้า...ไม่น่ามาขับรถรถสาธารณะได้เลย
ไปส่งลูกแต่เช้าเรียนพิเศษ เกือบไปแล้ว เห็นรถคันหน้าเบรคก่อน
กดแป้นเบรคซะ แมร่มอยู่เลนขวาอยู่ๆ เบรคเพื่อจะเลี๊ยวออกซ้าย
ไม่กล้าหักออกซ๊ายกลัวรถด้านหลัง
ถ้าชนนี่ผมผิดใช่ไหม ฝากหน่วยงานเกี่ยวข้องด้วย เซ็งเป็ด
โชคดีที่มีสติ เวลาแบบนี้ เอามือกันลูกด้านซ้ายด้วยกลัวครับ

Sumatethep:
 :cool:   :cool:   :cool:
ครูขับไปกลับทุกวันราชการ  จากตัวเมืองลำปาง -  อ.เสริมงาม 130 กม.ต่อวันไปกลับ (ดูดีๆนะครับ 120กม./วัน)

ไม่ใช่ 120กม./ชม.

"สติ อยู่ที่เท้า"    คือคำขวัญครู    :30:   :30:   :30:

ยินดีด้วยครับที่ปลอดภัย    :58: 
 :cool:

Sumatethep:
 :84:   :84:   :84:
อ้อ  มีอีกเรื่องอยากบอกกล่าว สำหรับท่านที่ชอบขึ้นเหนือ วันหยุดเสาร์-อาทิตย์

เส้นทางถนนพหลโยธิน จาก อ.งาว(จังหวัดลำปาง) - ปลายทาง อ.แม่สาย

มีจุดเซ็นเซอร์จับและถ่ายรูปรถวิ่งเร็วเกินกำหนด  ย้ำ ถ่ายจริง   ...ส่งเอกสารมาปรับจริง....
 :58:   :58:   :58:

happiness:
 :97:  :thank1:

SamartZ:
ยังโชคดีที่ไม่โดนชนท้ายนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version