ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนไขข้อสงสัย...จัดทำรถแห่ดนตรีสด..ใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ..  (อ่าน 4954 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ.ซาวด์2526

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • 4846262E ได้จากตัวแทน: หมอนพ สุพรรณ
รบกวนไขข้อสงสัย...จัดทำรถแห่ดนตรีสด..ที่กำลังเป็นที่นิยมทั่วอีสานในขณะนี้...ใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ..

เฉพาะตัวรถ+โครงสร้าง+เพ้นสี+เครื่องปั่นไฟ

เช่น 1.รถหกล้อ กะบะช่วงยาว
2.ค่าโครงสร้าง
3.ค่าเพ้นสี
4.เครื่องปั่นไฟ ประมาณ 60-100kva

ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ spyrogira

• ระดับ 3
  • *
  • 72E805B5 นุมิวสิค ขอนแก่น
คงต้องถามโดยตรงกับ นุ มิวสิคแลมด้า .. เห็นจัดไว้หลายเคสอยู่  :ซุบซิบ:

ออฟไลน์ อ.ซาวด์2526

• กำเนิดใหม่
  • *
  • 4846262E ได้จากตัวแทน: หมอนพ สุพรรณ
อยากรู้งบประมาณ คร่าวๆ กลมๆ ครับ..
พอดีมีนักธุรกิจ ท่านสนใจจะลงทุนกับธุรกิจนี้..
ผมเลยอาสา..หาข้อมูลคร่าวๆ..จากหลายๆเจ้า..

ออฟไลน์ เรารัก สารคาม

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#5DE2DA8A ครูภูม 7E8C2862
มีรถทั้งเก่าและใหม่ ที่ต่อ เพ้นท์ลาย ครับ ผบทบ ที่บ้านขายอยู่ มีราคาพิเศษ  :2: