ผู้เขียน หัวข้อ: การล๊อกเพลงที่ตั้งค่าไว้ให้คงอยู่ตลอดไปทำอย่างไรครับ  (อ่าน 4695 ครั้ง)

ออฟไลน์ kruode

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#4C9CB99A
คือเพลงบางเพลงมีปัญหาเสียงดนตรีบางอย่างดังเกินไป ค่อยเกินไป ฟังแล้วไม่เพราะ เราต้องมานั่งปรับทุกครั้ง พอมีวิธีที่จะล๊อกไว้ได้หรือไม่ เซฟไว้มันก็จำไม่ได้เพราะมันเยอะ อยากจะทำให้ปรับเปลี่ยนไว้ในรายการเพลงเลยครับ

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
การล๊อกเพลงที่ตั้งค่าไว้ให้คงอยู่ตลอดไปทำอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 12 สิงหาคม 2017, 11:26:05 น. »
คือเพลงบางเพลงมีปัญหาเสียงดนตรีบางอย่างดังเกินไป ค่อยเกินไป ฟังแล้วไม่เพราะ เราต้องมานั่งปรับทุกครั้ง พอมีวิธีที่จะล๊อกไว้ได้หรือไม่ เซฟไว้มันก็จำไม่ได้เพราะมันเยอะ อยากจะทำให้ปรับเปลี่ยนไว้ในรายการเพลงเลยครับ

มิดี้ทั่วไปแก้มิดี้แล้วเซฟได้  ส่วนเพลงที่ทีมงานทำให้แจ้งเข้ามาครับ  ทีมงานแก้ไขให้

ออฟไลน์ kruode

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#4C9CB99A
การล๊อกเพลงที่ตั้งค่าไว้ให้คงอยู่ตลอดไปทำอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 12 สิงหาคม 2017, 11:31:18 น. »
มิดี้ทั่วไปแก้มิดี้แล้วเซฟได้  ส่วนเพลงที่ทีมงานทำให้แจ้งเข้ามาครับ  ทีมงานแก้ไขให้
ขอบคุณครับผม