ผู้เขียน หัวข้อ: อัพ v205 แล้วมันโหลดใช้ซาวด์ฟ้อนไม้ได้ครับรบกวนทุกท่านขอวิธีแก้ด้วยครับ  (อ่าน 7856 ครั้ง)

ออฟไลน์ ople music

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • 57672460 ครูภูมิ
พอดีผมอัพ v205 ว่าจะลองใช้โทรศัพท์ควบคุมแล้วมันโหลดใช้ซาวด์ฟ้อนไม้ได้ครับรบกวนทุกท่านขอวิธีแก้ด้วยครับ

ออฟไลน์ ฅนราศีตุล

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#4C9FB9B0 & 7D2D1563
พอดีผมอัพ v205 ว่าจะลองใช้โทรศัพท์ควบคุมแล้วมันโหลดใช้ซาวด์ฟ้อนไม้ได้ครับรบกวนทุกท่านขอวิธีแก้ด้วยครับ

แยกกันให้ออกนะครับ ใช้โทรศัพท์ควบคุม ไม่สามารถโหลดได้นะครับ
ให้จัดการที่ pc ก่อนทำเหมือนปกติทำทุกครั้งละครับ
แล้วอาการมันเป็นไงครับ รบกวน แคม หน้าจอมาให้ดูหน่อย อยากเห็นแคม เอ้ย ภาพแคปเจอร์

ผมเข้าใจถูกไหมหว่า คำถามแบบนี้โอนอุ้มมาหลายรายแล้วนะครับ โอ่าา

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
มันโหลดไม่ได้เพราะอะไร มีคำเตือนบอกไหมครับ 

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
ตัวเดินตามพระเอกพยายามจะแย่งซีนพระเอกเล่นเลิฟซีนกับนางเอกงัย :39:

ออฟไลน์ ฅนทะเล

• ระดับ 3
  • *
  • 740F329D จาก X-MEN
โหลดซาวด์ฟอนต์ได้เรียบร้อยไปแล้วมั้งครับ

ออฟไลน์ ฅนราศีตุล

• *
  • HL#4C9FB9B0 & 7D2D1563
ตั้งแล้วก็ไม่เข้ามาติดตามต้องทำโทษ

:88:  :88:

เอ วัดโปรยฝน

• บุคคลทั่วไป
ของผมก็เหมือนกันครับแต่เป็น  v 203 โหลด ซาวด์ฟ้อนไม่ได้เหมือนกันครับรบกวนอาจารย์ทั้งหลายช่วยแก้ให้ทีครับ
อาการคื่อ โปรแกรมเล่นได้แต่ไม่มีเสียงครับพอโหลดไปที่ซาวด์ฟ้อน ซาวด์ฟ้อนก็ไม่ขึ้นมาครับ

ออฟไลน์ guidemusic

• ระดับ 4
  • *
  • HL1=7E8DA86C
ซาวด์ฟ้อน มีLic หรือเปล่าครับ
ถ้ามีต้องเอาLic ไปวางไว้ในโฟนเด้อเดียวกันครับ

โหลดซาวด์ตัวไหนก็ไม่ได้ครับ

ออนไลน์ ขวัญ

• คณะก่อการ
  • HL1= 4C9D39A7 ตัวหลัก HL2=12269859 ตัวสำรอง
โหลดซาวด์ตัวไหนก็ไม่ได้ครับ

เลือก  Soundfont  midi port  หรือยังครับ

เลือก  Soundfont  midi port  หรือยังครับ
เลือกแล้วครับเสียงก็ไม่ออก แต่พอเลือกที่ soundcard เสียงออกครับแต่ออกแปล่งๆๆครับ

ออนไลน์ ขวัญ

• คณะก่อการ
  • HL1= 4C9D39A7 ตัวหลัก HL2=12269859 ตัวสำรอง
เลือกแล้วครับเสียงก็ไม่ออก แต่พอเลือกที่ soundcard เสียงออกครับแต่ออกแปล่งๆๆครับ

งงง....ถ้าเซ๊ทโปรแกรมเองไม่เป็น ผมว่าท่านติดต่อตัวแทนที่ซื้อ hardlock มา  ให้เค้ารีโมทมาเซ๊ทค่าให้ดีกว่านะครับ

เล่น eXtreme Karaoke (HARDLOCK) มีปัญหา คำแนะนำเบื้องต้นดูที่นี่
www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=35366
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 กันยายน 2016, 12:18:49 น. โดย ขวัญ »

งงง....ถ้าเซ๊ทโปรแกรมเองไม่เป็น ผมว่าท่านติดต่อตัวแทนที่ซื้อ hardlock มา  ให้เค้ารีโมทมาเซ๊ทค่าให้ดีกว่านะครับ

ขอบคุณนะครับช่วยได้เยอะเลยครับ

ออฟไลน์ sps

• ระดับ 2
  • *
  • 968EDCFAมนตรีซาวด์ว 8287532E จากน้ายอด
ของผมก็เป็น  โหลด soundfont  เล่นได้ปกติ  แต่ไม่มีมีเสียง  ลองโหลด ฟร้อนใหม่  รีสตาร์ท ก็ไม่มีเสียง  เลย  uninstall  แล้ว install  โปรแกรม Ex ใหม่   ใช้ได้ครับ