เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

ท่านใดใช้ MIXER: MIDAS M32R บ้างครับ

(1/7) > >>

มานพ:

แบบว่ากำลังสนใจ คิดครงผมอยากได้ AES3 Output  น่าจะมี AES50 คงไม่มีประโยชน์กับผม

มีอะไรที่มีปัญหาบ้างครับที่เคยใช้แล้วประสบพบเจอ

:thank1:

มานพ:
โดนโจรดักปล้น QU16 ไปไม่มี mixer เล่น  :58:

SamartZ:
เดี๋ยวให้ยืม Soundcraft Angalog Mixer ไปเล่นก่อนครับ  :84:

เปี๊ยกฅนดนตรี:
 :95: :95: :95:

Nineyod:
เคยจับไม่กี่ครั้ง... มีแต่ AES50 ครับ

ถ้าเอ็กตรีมเอามาแยกไลน์กับมิกซ์ตัวนี้ เสียงดีมากครับ

เมื่อเทียบกับอีก สามสี่ ยี่ห้อ..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version