ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโม yamaha rx-v492 ครับ แนะนำหน่อยครับ เป็นสายแบบธรรมดาอยู่ครับ  (อ่าน 1620 ครั้ง)

kun_puttipong

• บุคคลทั่วไป
อยากโม yamaha rx-v492 ครับ แนะนำหน่อยครับ เป็นสายแบบธรรมดาอยู่ครับ อยากเปลี่ยนเป็นสายแบบที่มันมีสามขาอะครับ แล้วต้องเปลี่ยนอะไรอีกไหมครับถ้าในมันเต็มความสามารถของแอมป์ตัวนี้ที่จะทำได้ครับ เพราะไม่อยากซื้อแอมป์ตัวใหม่ กะว่าจะเอาเงินในส่วนนั้นมาซื้อ dacแทนอะครับ แนะนำที :party:

ออฟไลน์ Title

• ระดับ 3
  • *
Re: อยากโม yamaha rx-v492 ครับ แนะนำหน่อยครับ เป็นสายแบบธรรมดาอยู่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 1 มิถุนายน 2012, 18:58:29 น. »
อยากโม yamaha rx-v492 ครับ แนะนำหน่อยครับ เป็นสายแบบธรรมดาอยู่ครับ อยากเปลี่ยนเป็นสายแบบที่มันมีสามขาอะครับ แล้วต้องเปลี่ยนอะไรอีกไหมครับถ้าในมันเต็มความสามารถของแอมป์ตัวนี้ที่จะทำได้ครับ เพราะไม่อยากซื้อแอมป์ตัวใหม่ กะว่าจะเอาเงินในส่วนนั้นมาซื้อ dacแทนอะครับ แนะนำที :party:

เปลี่ยน  C Filtern ในภาคจ่ายไฟด้วยนะครับ  อย่าพลาด  :th1: