ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนท่าน x-men เกี่ยวกับ eXtreme Lite ครับ  (อ่าน 2134 ครั้ง)

jatupol

• บุคคลทั่วไป
เรียนท่าน x-men เกี่ยวกับ eXtreme Lite ครับ
« เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2007, 23:52:02 น. »
ตอนนี้ผมใช้ Xtreme Lite ครับ..เพราะชอบตรงที่ไม่ค่อยกินกำลังเครื่องเท่าไหร่ครับ
แต่มีปัญหาตรงที่ไม่สามารถล็อค melody off ได้ครับ
พอเริ่มเพลงใหม่ก็เป็น melody on ทุกครั้งเลยครับ..
และอยากทราบว่าตั้ง key,tempo ล่วงหน้ายังไงครับ..