ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอมาใน Youtube ไม่รู้เคยดูกันหรือยัง  (อ่าน 6670 ครั้ง)

chaikhondee

• บุคคลทั่วไป
ไปเจอมาใน Youtube ไม่รู้เคยดูกันหรือยัง
« เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2010, 13:57:34 น. »
เป็นวิธีการใช้งานโปรแกรม แต่เสียดายมีสั้นๆ พอจับใจความได้นิดหนอย พอดีผมไปหาข้อมูลการใช้งานโปรแกรมอยู่ก็เลยไปเจอในเวปนี้
แต่ผมไม่รู้ว่าถ้านำมาโพสในเวปนี้จะผิดกฎหรือเปล่า ถ้าปิดก็ขออภัยด้วยนะครับ มี 3 ส่วนนะครับ
&feature=related   (eXtreme Karaoke Vol 1)
&feature=related     (eXtreme Karaoke Vol 2 ตัวนี้ผมเข้าไม่ได้ไม่รู้เป็นอะไร)
&feature=related     (eXtreme Karaoke Vol 3 ) 
ไม่รู้สมาชิกท่านอื่นเคยดูไหมครับ หรือพี่คนไหนได้เข้าร่วมสัมนานี้ เขาจัดที่ไหนเหรอครับ  ผมว่าถ้ามีการจัดแบบนี้ก็ดีนะครับผมคนหนึ่งล่ะจะไปร่วมงานแน่ๆ

ออฟไลน์ ไผ่

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#:75211841(ฅนคอน)
Re: ไปเจอมาใน Youtube ไม่รู้เคยดูกันหรือยัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2010, 14:16:43 น. »
งานสัมมนาครั้งที่ 2 ที่อุดรธานีครับ อยากได้เป็นแผ่น DVD ไหมล่ะ
ติดต่อท่านพี่ 'วินิต' ดูครับ พี่เขาใจดีบันทึกไว้ตลอดงาน
และปีนี้งาน สัมมนาครั้งที่ 3 ลงใต้เชิญได้เลยครับ  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 พฤษภาคม 2010, 14:19:22 น. โดย ไผ่ »

chaikhondee

Re: ไปเจอมาใน Youtube ไม่รู้เคยดูกันหรือยัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2010, 14:29:14 น. »
งานสัมมนาครั้งที่ 2 ที่อุดรธานีครับ อยากได้เป็นแผ่น DVD ไหมล่ะ
ติดต่อท่านพี่ 'วินิต' ดูครับ พี่เขาใจดีบันทึกไว้ตลอดงาน
และปีนี้งาน สัมมนาครั้งที่ 3 ลงใต้เชิญได้เลยครับ  :D
โหหหหหหหหห  มาจัดอยู่ปลายจมูกผมเลยใกล้กันนิดเดียว (ผมอยู่หนองคาย) เสียดายจังครับ
แล้วพี่วินิตคนไหนครับ อยากได้มาเปิดดู ครั้งที่ 3 ที่จะจัดอีกนานไหมครับ และจัดที่จังหวัดไหนครับ

ออฟไลน์ พวงมาลัย มิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • HL#4D2F90FA
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2010, 14:29:25 น. »
อยากได้แบบเป็นแผ่นมีมั้ยครับ ผมไม่มีโอกาศไปสัมนา แต่อยากไปมาก อยากได้แผ่นครับ  :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2010, 14:40:56 น. »
ที่ผมมี copy 1 ชุด

แหะ.แหะ...รู้จักคำว่า..เอามะพร้าวมาขายสวนไหมครับ..คน present นั่นแหละครับท่าน X-Men ตัวจริงเสียงจริงหล่ะ.. ;D ;D

แต่ก็ต้องขอบคุณครับ เพราะมีสมาชิกที่เข้ามาใหม่จำนวนมากที่ยังไม่มีโอกาสได้ดู.. :th2: :th2:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 พฤษภาคม 2010, 14:50:55 น. โดย อนันตชัย2009 »

ออฟไลน์ ไผ่

• ระดับ 5
  • *
  • HL#:75211841(ฅนคอน)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2010, 14:47:56 น. »
ครั้งที่ 3 ที่ http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=33503.0

ส่วนแผ่น ที่ผมก็มีครับ ได้มาฟรีเพราะมีสิทธิ์คือไปร่วมงานสัมนาด้วย
ทราบว่าพี่วินิตคงงานเข้าพักนี้ไม่ค่อยได้เข้าเวบ ถ้าท่านอยากได้จริงๆ
ไม่มีปัญหาครับ บอกที่อยู่มาทางหลังไมค์ ผมจะไรท์ให้คิดค่าต้นทุนพอ  ;D ;D
  :devil: :devil:
ปล.ติดต่อท่าน x-men เลยครับ

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2010, 14:49:44 น. »
ที่ผมมี copy 1 ชุด

แหะ.แหะ...รู้จักคำว่า..เอามะพร้าวมาขายสวนไหมครับ..คน present นั่นแหละครับท่าน X-Men ตัวจริงเสียงจริงหล่ะ.. ;D ;D

นี่แหละครับ ของแท้ 100% โปรแกรมแท้ คนเขียนโปรแกรมของแท้ครับ
ส่วนข้างล่างนี้ โปรแกรมแท้ ถูกแคร็กไปแจกบ้าง ขายแพงกว่าของแท้บ้าง
ไม่สามารถอัพเดทฟังก์ชั่นใหม่ ๆ คนที่ไม่รู้ความจริง ก็จะหลงเชื่อเขาครับ.

ที่เครื่องผมมีโปรแกรมเอกตรีม พอดีเอาเครื่องให้ร้านลงวินโดว์ใหม่ เขาแถมโปรแกรมนี้ให้ แต่ผมไม่ทราบว่ามันเป็นรุ่นหรือเวอร์ชั่นไหน "D:\คาราโอเกะ\Nick Plus EXtreme Karaoke\Nick Plus EXtreme Karaoke\Nick Plus EXtreme Karaoke\Extreme\KaraPlayer.exe" ดูกันตรงไหนครับ และอีกอย่างผมก็เปิดร้องเพลงได้ปกตินะครับโดยไม่ต้องมีอุปกรณ์เสริมใดเลย ของพี่ๆเป็นเหมือนผมไหมครับ

nimitmai

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2010, 20:12:28 น. »

bansuphan

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2010, 23:11:04 น. »
ดูซะเลยไปแต่ไมได้เข้าไปร่วมงาน... ;D