ผู้เขียน หัวข้อ: ลองทดสอบเพลง ปรับคีย์ + - และทดสอบปรับตรึงกระเดื่อง + - ชอบแบบใหนเลือกเอา  (อ่าน 2996 ครั้ง)

ออฟไลน์ mds 53

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#9655E44D ซื้อจากคุณอู๊ด โคจรครับ
สำหรับมือใหม่เหมือนผมและหลายๆคนยังไม่ได้ลอง ลองปรับดูครับชอบแบบใหนก็บันทึกไว้ใช้ครับมีสดุดทุกเพลงเครื่องแรงน้อยครับ ทุกเพลงที่เอามาลงเอามาเพื่อทดสอบน่ะครับ :thank1:

ทดสอบ สิงึดติ

ทดสอบ  เอานำอ้ายบ่

เอาลองอีกเพลง อย่างึดเจ้ายังมีอ้าย  ทีมงาน XMKL เสียงกีตาร์สุดยอดมากครับ

เอาอีกเพลงห่อหมกฮวกไปฝากป้า กับการบวกคีย์เพลง +1 +2 +3 เสียงกีตาร์ฟังดูจะเปลื่ยนเยอะมากลองฟังดูครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 2 สิงหาคม 2018, 11:49:26 น. โดย mds 53 »

ออฟไลน์ krusiwara

• ระดับ 3
  • *
  • 7EE62D54,66358598
สุดยอดเลยครับ ใช้ soundfont ตัวไหนครับ

ออฟไลน์ patchatt

• ระดับ 4
  • *
  • HL#9F636B0F (MP)
เสียงเพราะมากครับ :95:

ออฟไลน์ mds 53

• ระดับ 5
  • *
  • HL#9655E44D ซื้อจากคุณอู๊ด โคจรครับ
สุดยอดเลยครับ ใช้ soundfont ตัวไหนครับ

ใช้สามตัวครับ ตัวหลักอิสานอินเตอร์ กระเดื่องและกีตาร์ครูภูม แฉของอาจารย์เป๊กครับสังเกตุฟังดีๆเสียงจะมีวูปๆวาบๆ
เนื่องจากจากการ + - คีย์เพลง และเสียงกระเดื่องก็จะนุ่นและแข็งชอบแบบใหนก็ลองฟังจากเครื่องของท่านเอาเองครับเพราะมันอยู่กับหลายปัจจัยครับ