ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำชุดร้องคาราโอเกะในบ้านให้ทีครับ อยากรู้ราคาคร่าวๆครับ  (อ่าน 1799 ครั้ง)

kun_puttipong

• บุคคลทั่วไป
 อยากรู้ว่าต้องมีอะไรบ้างครับ ช่วยแนะนำยี่ห้อ รุ่น ราคาให้ทีครับ แบบราคาไม่ต้องแพงมากแต่คุณภาพokอะครับ
 เอาลำโพงboseครับไม่รู้รุ่นไหนดี และอยากได้ซาว์ดโมดูลด้วย และมิกซ์1ตัวครับ แล้วไม่ทราบว่าต้องมีampด้วยเปล่า
ชุดนี้ราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ ถ้าเป็นไปได้แนะนำร้านด้วยก็ดีนะครับ กัวโดนหลอกอะครับ กทม.นะ :D