ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดจำหน่ายแล้วครับ eXtreme Light Control รีบจับจองและสั่งซื้อด่วนมีจำนวนจำกัด  (อ่าน 314995 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายวิโรจน์2009

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • H\L 7EE4286E
จองหนึ่งตัวครับ ตัวเล็ก เดี๋ยวให้ท่านไทพัทยาโอนเงินให้ครับ

ออฟไลน์ ลุงกานต์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#: 9F641096
  ยัง งง อยู่   เพราะยังไม่รู้ว่า power pack  คืออะไร   แต่ถึงแม้ไม่รู้ในตอนนี้ก็ไม่เป็นไร    ขอจอง 1U    1ตัว  เอาไว้ก่อน เพื่อเป็นศิริมงคล
ใจร้อนเกินไป โอนแล้ว  5900 บาท     ขาดอีก 100 บาท   จะไปจ่ายที่เมืองโบราณ ครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
ใจร้อนเกินไป โอนแล้ว  5900 บาท     ขาดอีก 100 บาท   จะไปจ่ายที่เมืองโบราณ ครับ

ขอบคุณมากครับลุงกานต์เดี๋ยวพรุ่งนี้ส่งของไปให้ครับผม

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 :cheer: :cheer: จองก่อน 1U หนึ่งตัว เอาไว้ยั่วน้ำลาย อิอิ  :cheer: :cheer:

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
พี่ตุ้มด้วย อันนึง :D อย่าง หนึ่งยู(รุ่นใหญ่)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 19:19:22 น. โดย พี่ตุ้ม »

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
พี่ตุ้มด้วย อันนึง :D อย่าง หนึ่งยู(รุ่นใหญ่)
เล่นของใหญ่เลยนะพี่ตุ้ม

ออฟไลน์ เอกชัยเซอร์วิส

• ระดับ 4
  • *
  • 4C9EB9A3 ( X-men )
โอนแล้ว เช่นกันครับ สำหรับ รุ่นเล็ก อยากเอามาลองเร็วๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 20:10:48 น. โดย เอกชัยเซอร์วิส »

ออฟไลน์ ภคพลคนกันเอง

• ระดับ 5
  • *
  • 8CAA52EA - 5503153B
โอนแล้ว เช่นกันครับ สำหรับ รุ่นเล็ก อยากเอามาลองเร็วๆ
ถ้าไม่ดีท่านวิทยาไม่ออกแน่ครับซื้อเฮอะ..ไม่ผิดหวังแน่นอน..ชุดนี้ท่านวิทยาคงเหนื่อยมากครับ

somjainuk74

ถ้าไม่ดีท่านวิทยาไม่ออกแน่ครับซื้อเฮอะ..ไม่ผิดหวังแน่นอน..ชุดนี้ท่านวิทยาคงเหนื่อยมากครับ
ถูกต้องเลยครับ ผมบังคับให้ออกก่อนเข้าพรรษา แกบอกว่า ไม่ทันอายังไม่เรียบร้อยเลย
รอไปรอมาจนลืมไปแล้ว

ออฟไลน์ จูเนียร์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#7C06BEF7, 740FB2AF, 4F62EF19(X-MEN)
ท่าน X-men ได้เพิ่มฟังก์ชั่นการใช้งานเข้าไปอย่างเต็มรูปแบบเลยครับ  โดยเฉพาะภาคควบคุมการหรี่ไฟ โดยปกติจะไม่มีในเวอร์ชั่นนี้ บอกว่าว่าคุ้มค่าครับ

พรุ่งนี้เตรียมไปทดสอบในงานแต่งสักหน่อย  ;)

somjainuk74

ท่าน X-men ได้เพิ่มฟังก์ชั่นการใช้งานเข้าไปอย่างเต็มรูปแบบเลยครับ  โดยเฉพาะภาคควบคุมการหรี่ไฟ โดยปกติจะไม่มีในเวอร์ชั่นนี้ บอกว่าว่าคุ้มค่าครับ

พรุ่งนี้เตรียมไปทดสอบในงานแต่งสักหน่อย  ;)

เยี่ยมยอดตรงที่ว่า หากไฟฟ้าบ้านเจ้าภาพไม่พอใช้ ก็หรี่ไม่ให้กินไปมาก จะได้อยู่ด้วยกันได้

ออฟไลน์ เอกชัยเซอร์วิส

• ระดับ 4
  • *
  • 4C9EB9A3 ( X-men )
ท่านที่ยังลังเลอยู่ รีบนะครับ รุ่นแรกนี่ เก็บไว้นานๆ เป็นราคานะครับ จะบอกให้

• ระดับ 5
  • *
ถูกต้องเลยครับ ผมบังคับให้ออกก่อนเข้าพรรษา แกบอกว่า ไม่ทันอายังไม่เรียบร้อยเลย
รอไปรอมาจนลืมไปแล้ว
เพราะฉนั้นถ้าป๋านึกการันตีแบบนี้แล้วท่านใดที่ยังลังเลรีบเลยครับ.. :thank1:

somjainuk74

ที่ว่า จะได้อยู่ด้วยกันได้ หมายถึงเครื่องไฟขยายเสียง ถ้าเราเอาแต่ใจเรา ไฟฟ้าบ้านเจ้าภาพดับหมด ดีไม่ดีหม้อแปลงไฟฟ้าฟิวส์ไม่ขาดก่อน ของการไฟฟ้าระเบิด เจ้าภาพจ่ายเป็นแสนเลยละ

• คณะก่อการ
เล่นของใหญ่เลยนะพี่ตุ้ม
จะเอามาติดใช้ในบ้านไฟแวบๆสวยแปลกดี เผื่อภายหน้าทำคาราโอเกะในบ้าน

• ระดับ 5
  • *
จะเอามาติดใช้ในบ้านไฟแวบๆสวยแปลกดี เผื่อภายหน้าทำคาราโอเกะในบ้าน
แจ่มเลยพี่ตุ้ม :thank1:

somjainuk74

ผมมีหลอด 7 วัตต์ 7 สี อยู่ 200 กว่าหลอด ถ้าจะเอาไปแวบๆ ได้เลยนะครับ คิดราคาร้อยละ 20 ต่อเดือน ของราคาที่ซื้อมาครับท่าน

• ระดับ 5
  • *
ผมมีหลอด 7 วัตต์ 7 สี อยู่ 200 กว่าหลอด ถ้าจะเอาไปแวบๆ ได้เลยนะครับ คิดราคาร้อยละ 20 ต่อเดือน ของราคาที่ซื้อมาครับท่าน
อันนี้หน่าสนป๋าขอให้แบบมีผ่อนเฮอะเอาหมดครับ :th2:

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
โอว์..ใบหน้าท่าน สจน.ทำไมมีแต่สีแดงๆ.. :happy:

somjainuk74

อันนี้หน่าสนป๋าขอให้แบบมีผ่อนเฮอะเอาหมดครับ :th2:
ก็เดือนละร้อย 20 ไง เอาอย่างนี้ เอาไปใช้กันฟรีๆเลยจะได้หมดเรื่อง แต่ถ้าหลอดขาดก็ซื้อมาเพิ่ม จาก 1 หลอดก็เป็น 2 หลอดยุติธรรมแล้วละ

• ระดับ 5
  • *
ก็เดือนละร้อย 20 ไง เอาอย่างนี้ เอาไปใช้กันฟรีๆเลยจะได้หมดเรื่อง แต่ถ้าหลอดขาดก็ซื้อมาเพิ่ม จาก 1 หลอดก็เป็น 2 หลอดยุติธรรมแล้วละ
เอ่..ก็ยุติธรรมดีป๋าแต่คิดหลอดละเท่าไหร่ครับ

somjainuk74

โอว์..ใบหน้าท่าน สจน.ทำไมมีแต่สีแดงๆ.. :happy:
เท่ห์ไหมละพ่อใหญ่หิน มาดคาวบอยปืน.357 หรือ 11 เก่าๆ หยุดซามูไร ของธรรมดาไม่ใช้

• ระดับ 5
  • *
เท่ห์ไหมละพ่อใหญ่หิน มาดคาวบอยปืน.357 หรือ 11 เก่าๆ หยุดซามูไร ของธรรมดาไม่ใช้
เห็นรูปแล้วนึกว่า..ชาร์ล บรอนสัน..ซะอีกครับ

• คณะก่อการ
สนใจป๋าอยากเอามาติดที่บ้าน  จะทำคาราโอเกะให้ลูกชายดูแลที่บ้านต่อไป

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
..ฮ่า..ฮ่า..อย่าให้พ่อใหญ่หินเท่ห๋ก็แล้วกัน.. ;D เดี๋ยวจะหนาว... ;D ;D