ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยน windows ใหม่ถามคีย์ใหม่  (อ่าน 3398 ครั้ง)

aekachai

• บุคคลทั่วไป
เปลี่ยน windows ใหม่ถามคีย์ใหม่
« เมื่อ: วันที่ 22 ธันวาคม 2006, 11:43:17 น. »
ผมลงโปรแกรท Extreme Karaoke ไว้ไดร์ : แต่เปลี่ยนวินโดวเป็น 2003 ปุ๊บ ลองเล่นดูถามหาคีย์เลยครับ(ก่อนหน้าใช้ xp) เลยต้องกลับมาใช้ xp เหมือนเคย อย่างนี้ก็เปลี่ยน windows ไม่ได้ซินะ

aekachai

Re: เปลี่ยน windows ใหม่ถามคีย์ใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 22 ธันวาคม 2006, 15:50:56 น. »
ไดร์สงสัยจะเปลี่ยนครับ เอ แล้วจะทำไงดีให้มันอยู่ไดร์เดิมเนี่ยครับ

ออฟไลน์ Phop

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • ชีวิตไม่มีอะไรแน่นอน
Re: เปลี่ยน windows ใหม่ถามคีย์ใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 22 ธันวาคม 2006, 16:15:58 น. »
เปลี่ยน windows ใหม่ ต้องขอ License ใหม่ครับเคยมาแล้วครับ
กลับมาใช้อันเก่าก็เหมือนกันครับ

aekachai

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 22 ธันวาคม 2006, 16:27:26 น. »
ขอบคุณมากครับ แต่พอดีผมได้ ghost วินก่าเก็บไว้แล้วครับ เลยไม่มีปัญหา ตอนนี้กลับใช้อันเดิมแล้วครับ เกือบแล้วซิเรา

aekachai

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 22 ธันวาคม 2006, 17:00:12 น. »
ผมเปลี่ยนระหว่าง VISTA กับ XP แล้วมันใช้ได้นะครับ
ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวลองบ้างดีกว่า  ::) ใช้ vista ใช้ดีไหมครับ
ท่าน