ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 10 มกราคม 2556 ขอเชิญมาร่วมทดสอบเครื่องเสียงที่ระโนด จ.สงขลา  (อ่าน 36111 ครั้ง)

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์

:cheer: วันที่ 10 มกราคม 2556 ขอเชิญมาร่วมทดสอบลำโพง P Audio 2244 , Power Amp TAFN - i6000 , AJ - 3000Vz ขับลำโพงข้าง 4 เซ็ต และทดสอบโปรแกรมเอ็กตรีมแยกไลน์ผ่านซาวด์ USB 7.1(งานนี้ถ้าซาวด์ PC Audio MKII ทันเสร็จจะดีมากเลย) พร้อมระบบซาวด์โซน่า X2 ทดสอบเพลงกีตาร์สดแบบ XMKL ที่ระโนด จ.สงขลา งานนี้มีเพื่อนสมาชิกเอ็กตรีมในเขตสงขลา หาดใหญ่ ระโนด พัทลุง นครศรี เชียรใหญ่ มาร่วมทดสอบกันหลายท่านครับ  :beer: :cheer:

ปล. มีรายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกที ในกระทู้นี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 4 มกราคม 2013, 11:16:35 น. โดย กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d) »

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
:cheer: วันที่ 10 มกราคม 2556 ขอเชิญมาร่วมทดสอบลำโพง P Audio 2244 , Power Amp TAFN - i6000 , AJ - 3000Vz ขับลำโพงข้าง 4 เซ็ต และทดสอบโปรแกรมเอ็กตรีมแยกไลน์ผ่านซาวด์ USB 7.1(งานนี้ถ้าซาวด์ PC Audio MKII ทันเสร็จจะดีมากเลย) พร้อมระบบซาวด์โซน่า X2 ทดสอบเพลงกีตาร์สดแบบ XMKL ที่ระโนด จ.สงขลา งานนี้มีเพื่อนสมาชิกเอ็กตรีมในเขตสงขลา หาดใหญ่ ระโนด พัทลุง นครศรี เชียรใหญ่ มาร่วมทดสอบกันหลายท่านครับ  :beer: :cheer:

ปล. มีรายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกที ในกระทู้นี้ครับ

รอปากแดงผมหน่อยก็ไม่ได้....กลางเดือนมกรา ก็มาแล้ว.... ;D ;D ;D

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
รอปากแดงผมหน่อยก็ไม่ได้....กลางเดือนมกรา ก็มาแล้ว.... ;D ;D ;D

:cheer: :beer: สำหรับปากแดงรอจังหวะดี นัดทดสอบกันอีกแน่นอนครับ  :beer: :cheer:

ออฟไลน์ พี่ฐม นาโยง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#7487C894 (ครูภูม)
หน้าอำเภอระโนด หรือแถวไหน? ครับ น้องกุ้ง

• คณะก่อการ
หน้าอำเภอระโนด หรือแถวไหน? ครับ น้องกุ้ง

:cheer: :beer: จัดแถวๆ ปากแตระ ครับพี่ฐม เป็นบ้านของเพื่อนสมาชิกเอ็กตรีมเรา ทีแรกว่าจะจัดที่บ้านพ่อแม่ผม แต่ปัญหาคือสถานที่ไม่อำนวยและใช้เสียงหนักๆมากไม่ได้ครับ  :beer: :cheer:

เชิญพี่ฐมมาด้วยนะครับ  :beer: :beer:

ออฟไลน์ Ssw Sound By ช่างจบ

• ระดับ 5
  • *
  • (กุ้ง) HL#7EE04237 (ครูภูม)อิกตัว4F0D78F9
ขอรายละเอียดเวลาอย่างเป็นทางการครับ
เรื่อง POWER AMP FANF I6000ของผมคงไม่มีมีปัญหาครับ ;D
วันที่10ว่างงานพอดี

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
น้ากุ้ง ...จะพยายามเร่งให้ทันครับ อิอิ...อยากไปหนำเด้... :love2:

ออฟไลน์ พิมพ์ชนก

• ระดับ 5
  • *
  • HL#8D02910B (กุ้งD4D) 8FE64E59(กุ้งD4D)
อยากไปร่วมและพบปะเพื่อนสมาชิกครับ พยายามเคลียคิวให้ว่างครับ  ;D

• คณะก่อการ
ขอรายละเอียดเวลาอย่างเป็นทางการครับ
เรื่อง POWER AMP FANF I6000ของผมคงไม่มีมีปัญหาครับ ;D
วันที่10ว่างงานพอดี

:cheer: :beer: เรื่องเรามาร่วมกันออกความเห็นกันดีกว่านะครับ ว่าเราเห็นควรว่าช่วงไหนถึงช่วงไหนดีครับ จริงๆแล้วอยากให้ติดค่ำซักหน่อย เพื่อว่าเราจะได้ทดสอบระบบไฟพาร์กันด้วยครับ  :beer: :cheer:

• คณะก่อการ
น้ากุ้ง ...จะพยายามเร่งให้ทันครับ อิอิ...อยากไปหนำเด้... :love2:

:cheer:  :beer: ขอบคุณมากครับพี่เปี๊ยก ถ้าเสร็จทันแจ่มเลยเพราะว่าเอาไปโม้ไว้เยอะครับ  :beer: :cheer: :beer:

• คณะก่อการ
อยากไปร่วมและพบปะเพื่อนสมาชิกครับ พยายามเคลียคิวให้ว่างครับ  ;D

:beer: :beer: ขอบคุณมากเลยครับพี่ดุลย์ เพราะว่าเราต้องการผู้เชี่ยวชาญด้านนี้ด้วยครับผม  :beer: :cheer: :beer:

ออฟไลน์ เด็กคอน

• ระดับ 3
  • *
  • HL## 56542D2E Kung D4D
    :cheer:  :beer: ขอบคุณมากครับพี่เปี๊ยก ถ้าเสร็จทันแจ่มเลยเพราะว่าเอาไปโม้ไว้เยอะครับ  :beer: :cheer: :beer:
ตามนั้นครับ...ผมเองก็โม้ไว้ไม่น้อยเหมือนกัน...จะได้พา(ลูกค้าในอนาคต)ไปทดสอบซะเลย(ต้องมีการหักเปอร์เซนต์กันบ้างหละ)  :happy:
ขอรายละเอียดเรื่อง วัน เวลา สถานที่ด้วยครับ  :thank1:

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
   :cheer:  :beer: ขอบคุณมากครับพี่เปี๊ยก ถ้าเสร็จทันแจ่มเลยเพราะว่าเอาไปโม้ไว้เยอะครับ  :beer: :cheer: :beer:

ตามนั้นครับ...ผมเองก็โม้ไว้ไม่น้อยเหมือนกัน...จะได้พา(ลูกค้าในอนาคต)ไปทดสอบซะเลย(ต้องมีการหักเปอร์เซนต์กันบ้างหละ)  :happy:
ขอรายละเอียดเรื่อง วัน เวลา สถานที่ด้วยครับ  :thank1:

คุยกับนายช่างแล้วครับ ตอนนี้เขียนวงจรเสร็จแล้วครับ...แล้วจะรีบส่งทำปริ้น .. ... เดี๋ยวเร่งให้เด้อครับ ...ขอบคุณมากๆนะครับที่ช่วยบอกต่อ...ไทยทำไทยใช้ อิอิ

• คณะก่อการ

คุยกับนายช่างแล้วครับ ตอนนี้เขียนวงจรเสร็จแล้วครับ...แล้วจะรีบส่งทำปริ้น .. ... เดี๋ยวเร่งให้เด้อครับ ...ขอบคุณมากๆนะครับที่ช่วยบอกต่อ...ไทยทำไทยใช้ อิอิ

:cheer: :beer: ไม่เป็นไรครับพี่เปี๊ยก เรามีของดีๆ ช่วยๆกันโปรโมทครับ  :beer: :cheer:

• คณะก่อการ
ตามนั้นครับ...ผมเองก็โม้ไว้ไม่น้อยเหมือนกัน...จะได้พา(ลูกค้าในอนาคต)ไปทดสอบซะเลย(ต้องมีการหักเปอร์เซนต์กันบ้างหละ)  :happy:
ขอรายละเอียดเรื่อง วัน เวลา สถานที่ด้วยครับ  :thank1:

:cheer: :beer: รายละเอียดต่างๆ เรามาร่วมกันแนะนำดีกว่า ส่วนสถานที่ก็ที่ระโนดครับ ทางสายหลัก นครศรี - สงขลา ครับ  :beer: :cheer: :beer:

ออฟไลน์ บริรักษ์

• ระดับ 3
  • *
  • HL#2C8DA52F
ดีครับ ถ้าไม่ติดงานที่อื่น ไปร่วมด้วยครับ

• *
   :cheer: :beer: ไม่เป็นไรครับพี่เปี๊ยก เรามีของดีๆ ช่วยๆกันโปรโมทครับ  :beer: :cheer:

น้ากุ้ง คุยกับนายช่างไว้ จะทำ MKIII ไปให้ทดสอบเลยครับ....อิอิ...ตอนนี้เร่งทำ ปริ้นวงจรให้อยู่ครับ

ออฟไลน์ ฅนคอน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • Hl.7C1132AD by X-Men
    :cheer: :beer: รายละเอียดต่างๆ เรามาร่วมกันแนะนำดีกว่า ส่วนสถานที่ก็ที่ระโนดครับ ทางสายหลัก นครศรี - สงขลา ครับ  :beer: :cheer: :beer:

ตรงสี่แยกระโนดเลยป่าว เอาให้มันสุด ๆ ไปเลย
อิ...อิ...

• คณะก่อการ
น้ากุ้ง คุยกับนายช่างไว้ จะทำ MKIII ไปให้ทดสอบเลยครับ....อิอิ...ตอนนี้เร่งทำ ปริ้นวงจรให้อยู่ครับ

(....)

:cheer: :beer: โอเคได้เลยครับพี่เปี๊ยก ถ้าได้เป็น MKIII ก็ดีเหมือนกัน จะได้แนะนำไปได้ว่าเรามีรุ่นนี้ด้วย ซึ่งจะไม่ได้จำกัดว่าแจ๊คเสียบจะเป็นแบบไหน ไม่ว่าจะเป็นแบบ Jack phone หรือ XLR รับได้หมด ขอบคุณครับ :beer: :cheer:

• คณะก่อการ
ตรงสี่แยกระโนดเลยป่าว เอาให้มันสุด ๆ ไปเลย
อิ...อิ...

:cheer: :beer: ใช่เลย ถ้ามาจากนคร จะเลยแยกเข้าระโนดมาหน่อยนึง ใช้เสียงได้เต็มที่ ยังไงพี่ฅนคอนมาด้วยนะครับ  :beer: :cheer:

ออฟไลน์ meawunited

• ระดับ 3
  • *
  • HL#55E25ABA ท่านอู๊ด โคโยตี้
อยากไปครับแต่ไกลจัง แถวสระบุรีไม่มีมั่ง จะได้เอา I6000 กับ I5000 ไปสมทบ  :th1: :th2: :th2:

• คณะก่อการ
อยากไปครับแต่ไกลจัง แถวสระบุรีไม่มีมั่ง จะได้เอา I6000 กับ I5000 ไปสมทบ  :th1: :th2: :th2:

:cheer: :beer: เดี๋ยวรอสัมนาเอ็กตรีมใหญ่ประจำปีทีเดียวเลย เป็นการรวมตัวของเพื่อนสมาชิกเอ็กตรีมทั่วประเทศครับ  :cheer: :beer: :cheer:

ออฟไลน์ พันแสนมิวสิค

• ระดับ 5
  • *
  • 5D01151E,862B7968,8E564098,1E001690
เด๋ว...ดูคิวงานก่อนนิ...(ไอย๊ะ..งานจังหูเลยนิ...) งานหลวงครับ..

ออฟไลน์ ขจร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6D211877 (ลูกทุ่งสมใจนึก)
:cheer: วันที่ 10 มกราคม 2556 ขอเชิญมาร่วมทดสอบลำโพง P Audio 2244 , Power Amp TAFN - i6000 , AJ - 3000Vz ขับลำโพงข้าง 4 เซ็ต และทดสอบโปรแกรมเอ็กตรีมแยกไลน์ผ่านซาวด์ USB 7.1(งานนี้ถ้าซาวด์ PC Audio MKII ทันเสร็จจะดีมากเลย) พร้อมระบบซาวด์โซน่า X2 ทดสอบเพลงกีตาร์สดแบบ XMKL ที่ระโนด จ.สงขลา งานนี้มีเพื่อนสมาชิกเอ็กตรีมในเขตสงขลา หาดใหญ่ ระโนด พัทลุง นครศรี เชียรใหญ่ มาร่วมทดสอบกันหลายท่านครับ  :beer: :cheer:

จริงเหรอ แล้ววันที่ 10 มันวันอะไร เช่น วันพระ ฯลฯ คำนวนไม่ทันกำลังเล่นนักร้องอยู่

• คณะก่อการ
เด๋ว...ดูคิวงานก่อนนิ...(ไอย๊ะ..งานจังหูเลยนิ...) งานหลวงครับ..

:cheer: :beer: แต่ยังไงพี่ต้องไปให้ได้ ในฐานะวิทยากรให้ความรู้  เตรียมลางานไว้ก่อนเลยนะครับ  :cheer1: :beer: :cheer: