ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิก "ภาคตะวันออก" งานเข้าครับ "ต้อนรับ อ.ไก่ พี่เสรี เด็กบางมด" กันหน่อยครับ  (อ่าน 10789 ครั้ง)

james-giggs

• บุคคลทั่วไป
หาดจอมเทียนถิ่นจารย์ไท.....ตาช้างเอ้ย งานเข้าฟ่ะ :cheer: :beer: :cheer:
อืม..

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
ทราบข่าวเมื่อกี้ครับว่า อาจารย์ ทั้ง 3 ท่านได้เดินทางกลับเข้ากรุงเทพแล้วครับ เห็นบอกว่ามีธุระด่วนครับ  :thank1:

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ทราบข่าวเมื่อกี้ครับว่า อาจารย์ ทั้ง 3 ท่านได้เดินทางกลับเข้ากรุงเทพแล้วครับ เห็นบอกว่ามีธุระด่วนครับ  :thank1:

อ้าว..... ผมกำลังจะไป

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)

james-giggs

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732

:sadism: :sadism: :sadism: :sadism:

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
ต้องขอบคุณพี่น้องภาคตะวันออกที่ตั้งใจจะออกไปหานะครับ พอดีเวลาไม่ค่อยอำนวย เพราะมีเด็ก ๆ ไปด้วยหลายคน

อ้อ ขอแก้ข่าวนิดหนึ่งนะครับ เด็กบางมดไม่ได้ไปด้วย

มีผมทำหน้าที่เป็นพลขับ
พี่ศรีเมือง (ริมมูลน้่อย) เป็นผู้นังชงอยู่ด้านหน้า
ศิลปินหน้าวัด พร้อมครอบครัวอีก 3 + ลูกชายพี่ศรีเมืองที่เตรียมตัวมาสอบไฟฟ้าที่จุฬาฯ แต่เจอโรคเลื่ิอน
ก็เลยโชคดีได้ไปเที่ยวทะเล  อิอิ รวมทั้งหมด 7 ชีวิิต ลงรถคันเดียวกัน ไปได้ไงฟระ (เหล้า+โซดาด้านหลังอีกเป็นลัง)
ไปถึงเที่ยง นั่งอยู่ถึง 5 โมงเย็น กลับมาเก็บหลักฐานที่ร้านลาบร้อยเอ็ดต่อ

หาดจอมเทียน เนี่ยมีอะไรสวย ๆ งาม ๆ น่าดู น่าชมเยอะเน๊าะ มิน่ีาถึงมีข่าวบ่อย ๆ
ขนาดศิลปินหน้าวัดผู้มีสายตาไม่กว้างไกล ต้องใส่แว่นวิ่งลงทะเล คลื่นซักแว่นตาตกน้ำหายจ้อย แทนที่จะได้ดูใกล้ ๆ กลับมองอะไรไม่เห็นเลย  โสน้าน่าเจง ๆ

มีโอกาสค่อยเจอกันใหม่นะครับพี่น้องครับ 

james-giggs

ต้องขอบคุณพี่น้องภาคตะวันออกที่ตั้งใจจะออกไปหานะครับ พอดีเวลาไม่ค่อยอำนวย เพราะมีเด็ก ๆ ไปด้วยหลายคน

อ้อ ขอแก้ข่าวนิดหนึ่งนะครับ เด็กบางมดไม่ได้ไปด้วย

พี่ศรีเมือง (ริมมูลน้่อย) เป็นผู้นังชงอยู่ด้านหน้า
ศิลปินหน้าวัด พร้อมครอบครัวอีก 3 + ลูกชายพี่ศรีเมืองที่เตรียมตัวมาสอบไฟฟ้าที่จุฬาฯ แต่เจอโรคเลื่ิอน
ก็เลยโชคดีได้ไปเที่ยวทะเล  อิอิ รวมทั้งหมด 7 ชีวิิต ลงรถคันเดียวกัน ไปได้ไงฟระ (เหล้า+โซดาด้านหลังอีกเป็นลัง)
ไปถึงเที่ยง นั่งอยู่ถึง 5 โมงเย็น กลับมาเก็บหลักฐานที่ร้านลาบร้อยเอ็ดต่อ

หาดจอมเทียน เนี่ยมีอะไรสวย ๆ งาม ๆ น่าดู น่าชมเยอะเน๊าะ มิน่ีาถึงมีข่าวบ่อย ๆ
ขนาดศิลปินหน้าวัดผู้มีสายตาไม่กว้างไกล ต้องใส่แว่นวิ่งลงทะเล คลื่นซักแว่นตาตกน้ำหายจ้อย แทนที่จะได้ดูใกล้ ๆ กลับมองอะไรไม่เห็นเลย  โสน้าน่าเจง ๆ

มีโอกาสค่อยเจอกันใหม่นะครับพี่น้องครับ 
เสียดายครับพี่เส..ม่ายเปงรายโอกาสหน้ายังมี..ตราบใดที่เวลาไม่ใช่เรื่องจำกัดอ่ะก๊าบบบบบบบบบบบบ...

creator2006

วันนี้ผมมีงานที่ พัทยา กำลังจะออกเดินทาง
กทม.มันวุ่นวายโดนคืนงานเละเทะเลย หนีไปหากินพัทยาดีฟ่า ;D

เดี๋ยวโทรหาพี่ไทก่อนดีกว่า :beer: :cheer1:

ออฟไลน์ บ่าววานร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6FE6B979 จาก ดชคส.
17-19 ผมก็จะไปพัทยาครับ แหมเสียดายไม่ได้ไปพร้อมอ.ไก่

ออฟไลน์ ขอชอลอ

• คณะก่อการ
  • HLno. 96E63ADF / 8D001112 (xmen)

เหอๆ ไม่อยู่หลายวัน
กลับมาทีเอาซะงงเลยครับป๋า 

:D :D :D :D :D

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
สุขใดไหนจะเท่า ความรักของครอบที่ยิ่งใหญ่  ขอให้มีสุข และสุขตลอดไปน๊ะป๋าไก่ อิสสสสสสสสสสสสส ฉ๋า :cheer1: :cheer1: :cheer1: :cheer1: