ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้เพลงอะไรบ้างครับ ทดสอบอุปกรณ์เสียงในแต่ละชิ้น..มือใหม่ครับ  (อ่าน 2936 ครั้ง)

ออฟไลน์ yut444

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • 69E41834 เอื้อศิลป์
 ใช้เพลงอะไรบ้างครับ ทดสอบอุปกรณ์เสียงในแต่ละชิ้น ใน eXtreme karaoke  เช่น: กลอง- กระเดื่อง-สแนร์-เครื่องเป่า-กีต้า และอื่นๆ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 4DD8ACEC 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
เปิดวง
 :cool: :cool: :cool:

ออฟไลน์ kara2018

• ระดับ 1
  • *
  • 789ADFD4 หนุ่มเมืองลำดวน

ออฟไลน์ Sumatethep

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 6E664E4B ซื้อจาก ชัยสแตมป์ ลำปาง
 :30:
อีกอย่างอาจไม่ใช่เพลงแต่สามารถทดสอบซาวด์การ์ดหรือดิจิทัลมิกเซอร์เราได้ว่าแต่ละชิ้นดนตรีเราเป็นอย่างไร

นั่นคือ พิมพ์คำว่า...ทดสอบ... จะมีรายชื่อ(เพลงEMK /XMK)มาให้เลือกครับ เช่น

ทดสอบเสียงกระเดื่อง
ทดสอบเสียงสแนร์   
ฯลฯ
เลือกตามสะดวกครับ
 :30: