กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
ลองทดสอบเพลง  ห่อหมกฮวกไปฝากป้า ความเร็ว 145

เสียงซาวด์ ใส คมดี ครับ
ขออีกสักเพลง ครับ. เต่างอย  จินตหรา  ความเร็วที่  158
 :thank1:
2
เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System) / Gain Structure
« กระทู้ล่าสุด โดย ปานชนกมิวสิค เมื่อ วันนี้ เวลา 01:28:12 »
ขอบคุณ ครับ
ได้ฝึกฟังภาษา ไปในตัว
พอจับ ใจความได้เป็น บางคำ
อยากฟัง พูด และแปลออก  ได้จริงๆ ครับ
3
เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System) / Gain Structure
« กระทู้ล่าสุด โดย montrevej เมื่อ วันนี้ เวลา 01:22:32 »
บ้านเราเอาภาคดนตรีมาก่อน ไมค์มาทีหลัง
4
เสียงตอบรับจากลูกค้า eXtreme Karaoke / แจ้งรหัส ฮาร์ดล็อก และตัวแทนจำหน่ายครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย Kampol เมื่อ วันที่ 19 เมษายน 2018, 23:21:16 น. »
HARDLOCK:709587D5  ได้จากตัวแทน: "เสือน้อย คาราโอเกะ"
5
ใช้การบันทึกเสียงจาก โทรศัพท์ หรือบันทึกผ่าน Line mixer     ระบบเสียงดีมากๆ ครับ
บันทึกผ่านตัวมิ๊กครับ
7
Sound Interface,Sound Modules,SoundFont / แจกซาวด์ฟ้อนในวันเกิด....
« กระทู้ล่าสุด โดย ruklekmuk เมื่อ วันที่ 19 เมษายน 2018, 20:06:40 น. »
สุขภาพแข็งแรง อย่าเจ็บ อย่าจนครับ ขอบคุณครับ
8
ใช้การบันทึกเสียงจาก โทรศัพท์ หรือบันทึกผ่าน Line mixer     ระบบเสียงดีมากๆ ครับ
9
ขอลอง  ครับ
10

มิวสิควิดีโอเพลง รอแอดไลน์หัวใจจะวาย   เป็นเพลงที่มาจากต้นฉบับของเพลง หัวใจจะวาย  ของพี่อ๊อด ทศพร  ... เน้นเนื้อหาให้เข้ากับโลกโซเชียลบูม และให้ขับร้องง่ายขึ้นตามสไตล์น้าทอม  นางเอกMVสวยมาก    แต่งคำร้องและขับร้องโดยน้าทอม ทำนองดนตรีโดย MIDI eXtreme Karaoke   

หน้า: [1] 2 3 ... 10