ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับ สมาชิก แฟมิลี่ มิวสิค จากปากช่องโคราช สู่ภาคตะวันออกครับ  (อ่าน 8003 ครั้ง)

mio

• บุคคลทั่วไป
ขอเชิญสมาชิกเขตภาคตะวันออกและบริเวณใกล้เคียงไปร่วมกันต้อนรับสมาชิก แฟมิลี่ มิวสิคจากปากช่อง โคราช มาเยือนภาคตะวันออกของเราครับ  สถานที่ ค่ายมหาเจษฏาราษเจ้า สัตหีบครับ...ตอนนี้ถึงที่หมายเรียบร้อยแล้วครับ :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ยินดีต้อนรับครับ

ออฟไลน์ จิตกร

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
ยินดีต้อนรับครับ
เช่นกันครับผม ขอต้อนรับเข้าสู่ภาคตะวันออกนะครับ

mio

พี่นันต์กับพี่จิตรกรว่างไหมครับ..ไปต้อนรับด้วยกันครับ :cheer: :beer:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
พี่นันต์กับพี่จิตรกรว่างไหมครับ..ไปต้อนรับด้วยกันครับ :cheer: :beer:

ดูช่วงเย็น ๆ ก่อน อาจจะแว๊ปไป..

• *
ถ้าไปเดี๋ยวโทรหาครับ ถ้าไม่โทรแสดงว่าไปไม่ได้ครับ อิอิอิ  :hap3: :hap3: :hap3:

mio

ดูช่วงเย็น ๆ ก่อน อาจจะแว๊ปไป..
ท่านประธานเราเป็นนินจาด้วยแฮะ อิอิอิ...รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ :cheer: :beer:

• *
ท่านประธานเราเป็นนินจาด้วยแฮะ อิอิอิ...รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ :cheer: :beer:
;D ;D ;D ;D ;D ;D :hap3: :hap3: :hap3: :hap3:

mio

ถ้าไปเดี๋ยวโทรหาครับ ถ้าไม่โทรแสดงว่าไปไม่ได้ครับ อิอิอิ  :hap3: :hap3: :hap3:
อ๋อ..ไปได้ก้อไป ไปไม่ได้ก้อไปใช่ไหมครับ อิอิอิ

• *
อ๋อ..ไปได้ก้อไป ไปไม่ได้ก้อไปใช่ไหมครับ อิอิอิ
;D ;D ;D อืม... :hap5: :hap5: :hap5:

keenew

แวะรับหน่อยได้ป่าวครับ อิอิ

• *
แวะรับหน่อยได้ป่าวครับ อิอิ
จะไปด้วยเหรอ  :hap3: :hap5: :hap3: :hap5:

mio

มีภาพมาให้ดูครับ

mio

ออฟไลน์ นายวิโรจน์2009

• *
  • H\L 7EE4286E

ออฟไลน์ นายวิโรจน์2009

• *
  • H\L 7EE4286E
บรรยากาศดีจัง น่าไปจัดงานกันบ้างเ้น้อะ

mio

มาปุ๊ป...มีเรื่องไปเที่ยวปั๊บ...อิ อิ
แต่ว่าไปไม่ได้ได้เสียแล้วครับ...
ยินดีต้อนรับ สมาชิกครับผม :flower: :flower: :flower:
ใช่ซิโทรหาก้อไม่ติด นิ...
บรรยากาศดีจัง น่าไปจัดงานกันบ้างเ้น้อะ
ครับน่าจัดงานครับ บยก ดีมาก แต่ว่าวันที่ 1 พค. เต็มครับ

mio

จะติดได้อย่างไรครับ...แบ็ตเตอร์รี่หมดๆๆๆๆ อิ อิ  ;D ;D ;D ;D
ซะงั้น !  :fireting2: :shoots: :fireting2: :shoots: :fireting2: :shoots:

mio

วันที่ 8 เดียวเจอกัน  :fireting2: :fireting2: :fireting2: :fireting2: :fireting2:
ยินดีต้อนรับครับผม...ขอให้จริงครับเพราะครั้งที่แล้วก้อไม่ได้ไปอิอิอิ... ;D ;D

• *
ถึงบ้านอย่างปลอดภัยแล้วครับผม ตอนออกจากร้านครัวแม่ยาย ทางมันมืดครับหลงเข้าไปบ้านใครก็ไม่รู้ ทางตันเลยต้องถอยออกครับ อิอิอิ...หลงจนได้มันมืดครับ ;D ;D ;D ก็ต้องขอบคุณจ่ารัสด้วยครับที่พาไปงานเลี้ยงวันเกิดสำหรับพี่เค้า...HAPPY BIRTH DAY กับพี่เค้าด้วยครับ  :flower: :flower: :flower:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 มีนาคม 2010, 23:59:44 น. โดย จิตกร »

ออฟไลน์ แฟมิลี่ 2010

• ระดับ 3
  • *
  • 6D229874 6DDB848F
พึ่งจะกลับถึงปากช่อง
ขอขอบคุณสมาชิกภาคตะวันออก

:Dท่านจ่ารัส พร้อม ผบ. และบัตรประชาชน

:Dท่านจิตกร ที่มาพร้อม กับ  :Dนักรบกีนิว

ขอบคุณอย่างมากที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น

มีโอกาสจะไปเยี่ยมเยือนอีกนะครับ
 :thank1: :thank1: :thank1:

mio

พึ่งจะกลับถึงปากช่อง
ขอขอบคุณสมาชิกภาคตะวันออก

:Dท่านจ่ารัส พร้อม ผบ. และบัตรประชาชน

:Dท่านจิตกร ที่มาพร้อม กับ  :Dนักรบกีนิว

ขอบคุณอย่างมากที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น

มีโอกาสจะไปเยี่ยมเยือนอีกนะครับ
 :thank1: :thank1: :thank1:
ไม่เป็นไรครับ...เราอยู่บ้านเดียวกันครับ.....บัตรประชาชนใช่นี่หรือป่าวครับ.....

ออฟไลน์ แฟมิลี่ 2010

• ระดับ 3
  • *
  • 6D229874 6DDB848F
ไม่เป็นไรครับ...เราอยู่บ้านเดียวกันครับ.....บัตรประชาชนใช่นี่หรือป่าวครับ.....

ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ

mio

ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ
:hap3: :hap3: :hap3: :hap3: :hap3: :hap3: :hap3: