ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญพี่ๆน้องๆชาว Extreame Karaoke ร่วมงาน MD.House Meeting ครั้งที่ 8 @เพชรบุรี  (อ่าน 6694 ครั้ง)

ออฟไลน์ sakdarint

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 97632078 1 sound pro
เรียนเชิญพี่ๆน้องๆชาว Extreame Karaoke ร่วมงาน MD.House Meeting ครั้งที่ 8 @เพชรบุรี
ในงานครั้งนี้ท่านจะได้พบกรรมมหกรรมการแสดงแสงสีเสียงจากค่ายต่างๆมากมาย ทั้งการ
ออกร้านแสดงสินค้าและการทดสอบระบบเสียง(Demonstration)
อย่าลืม อย่าพลาดวันเสาร์ที่ 2 สิงหาคม 2557 นี้ ณ ปึกเตียนวิลล่า จ.เพชรบุรี
สนใจร่วมงาน ลงทะเบียนได้ที่ (มีกติกาการลงละเบียน)

http://www.pantown.com/board.php?id=4818&area=4&name=board9&topic=5&action=view

หมดเขตรับสมัครลงทะเบียน 15 ก.ค.57 นี้แล้วนะครับ รีบๆกันหน่อย

รายนามห้างร้านที่เข้าทดสอบระบบเสียง

รายนามร้านค้าที่เข้าร่วมออกร้าน

แผนที่การเดินทาง
http://forum.mdhousegroup.com/index.php?topic=5244.0

ขอบคุณเจ้าบ้าน(พ่อฉัตรชัย) Tigger Sound ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ในการประกาศครั้งนี้ด้วยครับ
และยังแสดงความเจตจำนงค์เข้าร่วมงานในครั้งนี้ด้วยครับ

• ระดับ 3
  • *
แผนที่การเดินทางไปเข้าร่วมงานนะครับ

มุ่งหน้าตามถนนเพชรเกษมสู่ อ.ท่ายาง จ.เพชรบุรี
ถ้าเดินทางมาจากทางสายใต้ให้ชิดขวาลอดใต้สะพานยกระดับที่ กม.173

ถ้าเดินทางมาจากทางสายเหนือให้ชิดซ้ายลอดใต้สะพานยกระดับที่ กม.172

จากนั้นมุ่งหน้าตรงสู่หาดปึกเตียนระยะทางประมาณ 15 Km

ขับตรงไปประมาณ 7 Km แรกจะเจอทางข้ามรถไฟสายใต้

ขับต่อไปอีกประมาณ 4 Km จะเจอทางแยกให้เลี้ยวขวา

จากนั้นขับไปต่ออีกประมาณ 3.3 Km จะก็จะเจอสามแยกให้เลี้ยวซ้ายที่แรกนี้

ขับตรงไปอีกประมาณ 1 Km ก็จะเจอทางเข้างาน ป้ายหน้าถนนจะเขียนว่าปึกเตียน คาบาน่า บีช รีสอร์ท มีป้อมตำรวจอยู่ด้านหน้า

ขับตรงเข้าไปก็จะเจอตึกคู่แฝด นั่นคือจุดหมายปลายทางของพวกเรา

ต้องขอขอบคุณ Web Tiggersound ที่เอื้อเฟื้อ Server สำหรับ Upload รูปภาพด้วยครับ

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
ใครที่จะแก้แค้นผม    เรียนเชิญได้น่ะครับงานนี้  อยู่ให้แก้แค้นตลอดงาน

• ระดับ 3
  • *
555 หมอนพ
ฝากหมอนพช่วยประชาสัมพันธ์เพื่อนๆในบ้านหลังนี้แทนผมด้วยนะครับ :th2:

• คณะก่อการ
555 หมอนพ
ฝากหมอนพช่วยประชาสัมพันธ์เพื่อนๆในบ้านหลังนี้แทนผมด้วยนะครับ :th2:

พี่ว่าสมาชิก md ที่อยู่บ้านนี้เขาน่าจะรู้กันแล้วล่ะ เจ้าภาพต้องเอารายละเอียดงาน รายชื่อสมาชิกที่มีการลงทะเบียน มาอัพเดดบ่อยๆ

บางคนอยากไปแต่ไม่รู้ว่ามีใครไปบ้าง กลัวไม่เจอคนรู้จักจะเคว้งเลยเงียบๆกันอยู่  อัพเดดบ่อยๆ  แจ้งรายละเอียดมากๆ  หัวข้อที่น่าสนใจเยอะๆ

คิดว่าคงมีคงตาม

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
สมัครสมาชิกไม่เคยผ่าน บอกให้ตรวจสอบอีเมล์อยู่อย่างนั้น เหมือนกับบอกว่าอีเมล์เราไม่ถูกต้อง เลย...

• ระดับ 3
  • *
มันเป็นปัญหาของ Webboard ใหม่อะครับปู่ ผมแจ้ง Admin ไปแล้วก็ยังแก้ไขไม่ได้ ยังไงลงทะเบียนที่นี่เลยก็ได้ครับ ผมจะเข้ามาเก็บรายชื่อเองครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
23. พี่หรั่ง ปั้นดาว เป็น Audiocenter K-LA28 (ปากแดง 8 นิ้ว ครับ)

ออฟไลน์ ต้นไผ่ สุพรรณ

• ระดับ 5
  • *
  • 5E626851(ลูกทุ่งสมใจนึก) 9762A070(น้านพ สุพรรณ)
ผมเกาะล้อ ลุงนพ ไปแน่นอน ครับ ลงทะเบียนไปแล้วว

ออฟไลน์ ต้นไผ่ สุพรรณ

• ระดับ 5
  • *
  • 5E626851(ลูกทุ่งสมใจนึก) 9762A070(น้านพ สุพรรณ)
สมัครสมาชิกไม่เคยผ่าน บอกให้ตรวจสอบอีเมล์อยู่อย่างนั้น เหมือนกับบอกว่าอีเมล์เราไม่ถูกต้อง เลย...

ผมสมัครใหม่ก็ผ่าน นะครับ

ออฟไลน์ น้องไทม์ มิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • HL#7D2C9577 (ฅนคอน)
งานนี้ไม่พลาดครับ

• คณะก่อการ
ใครจะถามอะไร จะให้ช่วยตรงใหน  หอบเครื่องมาด้วยครับ  งานนี้ผมว่างยาว