ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณสมาชิกทุกๆคนที่เข้าร่วมงานสัมนนาครั้งที่สี่  (อ่าน 10700 ครั้ง)

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
ในนามคณะกรรมการจัดงาน  สัมมนาประจำปีครั้งที่4 eXtreme karaoke  ขอขอบพระคุณ สมาชิกทุกคน ผู้สนับสนุนทุกท่าน ที่ใด้ร่วมกันสนับสนุนให้เกิดงานในครั้งนี้  ทำให้การจัดงานในครั้งนี้ผ่านพ้นไปได้   หากไม่มีพวกท่านทั้งหลายงานนี้ก็คงไม่เกิด  ความขลุกขลักขาดตกบกพร่องหลายอย่างที่หลายๆท่านได้พบ   ผมเองในฐานะผู้ประสานงานการจัดสัมมนาด้านสถานที่   ต้องขอโทษและขออภัยสมาชิกและผู้ร่วมงานทุกคนมาในที่นี้ด้วย  ขาดตกบกพร่องประการใดคงต้องให้มันผ่านมาแล้วก็ผ่านไป  เพราะผมคงไม่ขอแก้มืออีกแน่ๆ

แต่ขอให้ความเป็นน้ำหนึ่งใจเดียวกันยังคงอยู่ในใจของพี่น้องเราชาวเวป www.karaoke-soft.com  ตลอดไปครับ
หากยังพอมีความดีความประทับอยู่บ้าง  ขอเปลี่ยนเป็นกำลังใจให้น้องชายผม  วิทยา กาละภักดี และพี่ๆน้องๆทุกๆคนครับ
ขอบพระคุณครับ   :flower:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 เมษายน 2014, 12:57:47 น. โดย นพ ณ สุพรรณ »

ออฟไลน์ อาจารย์ต๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#8D029116
Re: ขอบคุณสมาชิกทุกๆคนที่เข้าร่วมงานสัมนนาครั้งที่สี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2014, 13:00:14 น. »
@@@ ขอขอบคุณทีมงานที่มอบสิ่งดีๆให้แก่สมาชิก @@@

:thank1:

Rockcoco

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอบคุณสมาชิกทุกๆคนที่เข้าร่วมงานสัมนนาครั้งที่สี่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2014, 13:01:40 น. »
ขอบคุณพี่นพ พี่ยอด มากๆ นะคะ ที่เปิดโอกาสให้หนูไปร่วมงานด้วย  :flower: งานออกมาดีมากๆ ค่ะ :th2: พิธีกรคู่ก็หน้าตาดีมากๆ เลยนะคร๊า.... :mad244:

• คณะก่อการ
Re: ขอบคุณสมาชิกทุกๆคนที่เข้าร่วมงาน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2014, 13:08:42 น. »
คู่นี้หรือน้องโอ    สูสีกินกันไม่ลงจริงๆ  ทั้งสังขาร  สารรูป และคารม

Sent from my iPad using Tapatalk

Rockcoco

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2014, 13:25:24 น. »
55555555555 :hap5:

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• *
  • You'll never drunk alone
Re:
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2014, 13:27:10 น. »
เป็นครั้งแรก ที่แดนเซอร์ไม่ได้แดร๊กส์เงินผม ดีใจจริงๆ

ส่งผ่าน "ตับป๋าต๊อก" โดย เขาทราย Galaxy

ออนไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2014, 15:07:07 น. »
ขอบคุณพี่ชัยประจวบ แบ่งเบียร์ให้ผมกินสองแก้ว  :flower:  :thank1:

ออฟไลน์ ชัย ประจวบ

• ระดับ 5
  • *
  • 95D65314 คนคอน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2014, 17:18:11 น. »
ขอขอบคุณคณะกรรมการจัดงานทุกท่านเลยครับ...ที่ได้จัดงานนี้ขึ้นเป็นอย่างดีเพื่อสมาชิก
ซึ่งหลายสิ่งหลายอย่าง...ที่สมาชิกหลายท่านให้ความเห็นไว้ว่า...น่าจะมี..น่าจะทำ
ก็เป็นข้อแนะนำที่ดี... ที่ผู้บริหารเว็ปคงรับไว้พิจารณา..เพี่ออุดช่องโหว่..เพื่อให้งานที่จะจัดต่อไปออกมาสมบูรณ์ที่สุดครับ
 :thank1: :flower: :flower: :flower: :thank1:
ขอขอบคุณหมอโป่ง...คุณปราโมทย์ Motex...คุณพรชัย บ้านบึง...น้าซู ที่ช่วยประสานงานและอุดหนุนลำโพง...จนหมด...
...ทำให้ได้ของมาใหม่ตามที่ได้คิดฝันไว้ครับ.........
...
ในการจัดงานครั้งต่อไป...
จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เป็นสถานที่อยู่ในข่ายน่าพิจารณาให้จัดงาน...น่าจะรวบรวมสมาชิกได้ง่ายจากเหนือจรดใต้
สมาชิกที่อยู่ในจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ยินดีให้ความร่วมมือเต็มที่ครับ...
ขอเสนอให้ผู้บริหารเว็ปไว้พิจารณาครับ...ผม

ออฟไลน์ เลิศพล

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#5CA2FA96
Re: ขอบคุณสมาชิกทุกๆคนที่เข้าร่วมงาน
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2014, 17:26:59 น. »
คู่นี้หรือน้องโอ    สูสีกินกันไม่ลงจริงๆ  ทั้งสังขาร  สารรูป และคารม
(....)

Sent from my iPad using Tapatalk

นั่งไม่ได้ เพราะผู้ฟังไม่เห็น.... :cheer:

• คณะก่อการ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2014, 18:41:19 น. »
ขอขอบคุณคณะกรรมการจัดงานทุกท่านเลยครับ...ที่ได้จัดงานนี้ขึ้นเป็นอย่างดีเพื่อสมาชิก
ซึ่งหลายสิ่งหลายอย่าง...ที่สมาชิกหลายท่านให้ความเห็นไว้ว่า...น่าจะมี..น่าจะทำ
ก็เป็นข้อแนะนำที่ดี... ที่ผู้บริหารเว็ปคงรับไว้พิจารณา..เพี่ออุดช่องโหว่..เพื่อให้งานที่จะจัดต่อไปออกมาสมบูรณ์ที่สุดครับ
 :thank1: :flower: :flower: :flower: :thank1:
ขอขอบคุณหมอโป่ง...คุณปราโมทย์ Motex...คุณพรชัย บ้านบึง...น้าซู ที่ช่วยประสานงานและอุดหนุนลำโพง...จนหมด...
...ทำให้ได้ของมาใหม่ตามที่ได้คิดฝันไว้ครับ.........
...
ในการจัดงานครั้งต่อไป...
จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เป็นสถานที่อยู่ในข่ายน่าพิจารณาให้จัดงาน...น่าจะรวบรวมสมาชิกได้ง่ายจากเหนือจรดใต้
สมาชิกที่อยู่ในจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ยินดีให้ความร่วมมือเต็มที่ครับ...
ขอเสนอให้ผู้บริหารเว็ปไว้พิจารณาครับ...ผม

:D :D :D

มีคนอยากอีกแล้ว   เย้ๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ ชัย ประจวบ

• ระดับ 5
  • *
  • 95D65314 คนคอน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2014, 21:47:26 น. »
:D :D :D

มีคนอยากอีกแล้ว   เย้ๆๆๆๆๆๆ
ไม่ใช่อยากครับ...หมอนพ
แต่เป็นทางเลือกครับ...อ่าวประจวบสวย..หมอนพรู้ดีครับ
.............
อ้อ!...อาหารเย็นยกให้แกงหอย...เยี่ยมยอดฝุดฝุด..ครับ

• คณะก่อการ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2014, 21:58:55 น. »
ไม่ใช่อยากครับ...หมอนพ
แต่เป็นทางเลือกครับ...อ่าวประจวบสวย..หมอนพรู้ดีครับ
.............
อ้อ!...อาหารเย็นยกให้แกงหอย...เยี่ยมยอดฝุดฝุด..ครับ

คนชอบหอยถูกใจ  คนไม่ชอบก็เหลือบานเบอะ  เสียดายจัง

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2014, 22:16:44 น. »
คนชอบหอยถูกใจ  คนไม่ชอบก็เหลือบานเบอะ  เสียดายจัง

ตอนแรกผมไม่หิว ผู้พันเปี๊ยกเรียกไปกินที่โต๊ะหาข้าวหาน้ำให้ ซ้อแกะปลาให้ผมอีก เมนูวันนั้นชอบที่สุดคือแกงหอย อร่อยมากๆ

ออฟไลน์ autosax

• ระดับ 3
  • *
  • 5DE25A8F
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2014, 22:19:30 น. »
จัดต่อไปเรื่อยๆครับ แค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ
ผมไม่หวังอะไรมากขอเพียงได้รู้จักพี่ๆน้อง
เพิ่มขึ้นเรื่อยๆก็ประทับใจแล้วครับ
ครั้งต่อไปถ้าว่างไปอีกครับ

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2014, 22:43:04 น. »
ไม่รู้นะเนี่ยว่ามีแกงหอยด้วย ยังสงสัยว่ามีข้าวกินด้วยเหรอ เอาเบียร์สดไปนั่งกินอยู่ หมดป๋องก็เข้านอนเลย ;D

Rockcoco

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 10:35:22 น. »
นั่งไม่ได้ เพราะผู้ฟังไม่เห็น.... :cheer:

สูงชะลูดตรูดปอดยอดขุนพลทั้งคู่ อิอิ

ออฟไลน์ อ๊อด สระบุรี

• *
  • รหัส 8E54E471(พี่อู๊ด โคจร)
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 14:39:03 น. »
ผมก็ต้องขอบคุณคณะผู้จัดงานและผู้กี่ยวข้องทุกท่านด้วยครับ.. งานนี้ส่วนตัวผมคิดว่าจัดได้ดีแล้วนะครับเห็นควรจัดอีกรอบครับพี่หมอ  ;D ;D

ปล.แกงหอยอร่อยครับ อยากกินอีก  ;D ;D :th2: :cheer: :cheer:

• คณะก่อการ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 14:43:41 น. »
ผมก็ต้องขอบคุณคณะผู้จัดงานและผู้กี่ยวข้องทุกท่านด้วยครับ.. งานนี้ส่วนตัวผมคิดว่าจัดได้ดีแล้วนะครับเห็นควรจัดอีกรอบครับพี่หมอ  ;D ;D

ปล.แกงหอยอร่อยครับ อยากกินอีก  ;D ;D :th2: :cheer: :cheer:

มากินที่บ้าน  จะซื้อให้กิน  หอยกำลังเยอะ(แล้ง)

ออฟไลน์ หนุ่ม เมืองลำดวน

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
  • จับ อิด นึ้ง ขุนดาบไร้น้ำใจ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 15:50:16 น. »
ทั้งวันทั้งคืนตรูได้กินน้ำข้าวต้มถ้วยเดียวที่เจ้าบอยตักมาให้กินตอนดึก จิ้งหรีดที่ฝากซื้อ 5 กก. ก็ไม่ได้กินสักตัว กว่าจะนอนได้ก็ตีห้าห้าสิบเก้านาที เพราะต้องไล่ต้อนคณะซอดแจ้งให้เข้านอนครบทุกคนก่อน :hit: :hit:

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 15:51:34 น. »
ทั้งวันทั้งคืนตรูได้กินน้ำข้าวต้มถ้วยเดียวที่เจ้าบอยตักมาให้กินตอนดึก จิ้งหรีดที่ฝากซื้อ 5 กก. ก็ไม่ได้กินสักตัว กว่าจะนอนได้ก็ตีห้าห้าสิบเก้านาที เพราะต้องไล่ต้อนคณะซอดแจ้งให้เข้านอนครบทุกคนก่อน :hit: :hit:

แฮ่...ผมได้กินเยอะกว่า ข้าวต้ม 3 ถ้วย...555 ;D

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 15:51:47 น. »

กร๊าก ๆๆๆๆ  สมหน้ำหนวกอ่ะป๋า   555555

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 15:59:47 น. »

ไปช่วยกันงัดรถอีกด้วย  :beer:

ออฟไลน์ อ๊อด สระบุรี

• *
  • รหัส 8E54E471(พี่อู๊ด โคจร)
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 21:06:32 น. »
ไปช่วยกันงัดรถอีกด้วย  :beer:

งานนี้ทำให้ผมรู้ซึ้งถึงคำว่ามิตรภาพที่สุดของที่สุดและอยากบอกดังๆผ่านบ้านหลังนี้อีกซักพันครั้งว่า ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่งานทุกคนที่ให้ความช่วยเหลือทั้งแรงใจและแรงกายครับ.. โดยเฉพาะพี่จูเนียร์ที่พกอาวุธ(ฟุตเหล็ก)มาป้องกันตัวแต่ผมก็ได้ใช้ประโยชน์สูงสุดคืนวันนั้นแร่ะ(ไม่งั้นผมคงแย่) อีกคนพี่บุญยืนและน้าจานจากบ้านทิกเกอร์ที่เดินหาไม้แขวนเสื้อเก่าๆในป่าหญ้าเจอได้งัยสุดยอดคน.. อีกท่านนึงท่านหลวงเก่งพี่จิตกรและทีมจากระยองที่่ช่วยเหลือทุกๆคน.. ขอบคุณจากใจครับ  :thank1: :thank1: :thank1: :flower: :flower: :flower:

• คณะก่อการ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 21:41:06 น. »
งานนี้ทำให้ผมรู้ซึ้งถึงคำว่ามิตรภาพที่สุดของที่สุดและอยากบอกดังๆผ่านบ้านหลังนี้อีกซักพันครั้งว่า ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่งานทุกคนที่ให้ความช่วยเหลือทั้งแรงใจและแรงกายครับ.. โดยเฉพาะพี่จูเนียร์ที่พกอาวุธ(ฟุตเหล็ก)มาป้องกันตัวแต่ผมก็ได้ใช้ประโยชน์สูงสุดคืนวันนั้นแร่ะ(ไม่งั้นผมคงแย่) อีกคนพี่บุญยืนและน้าจานจากบ้านทิกเกอร์ที่เดินหาไม้แขวนเสื้อเก่าๆในป่าหญ้าเจอได้งัยสุดยอดคน.. อีกท่านนึงท่านหลวงเก่งพี่จิตกรและทีมจากระยองที่่ช่วยเหลือทุกๆคน.. ขอบคุณจากใจครับ  :thank1: :thank1: :thank1: :flower: :flower: :flower:

ถ้าพี่ไม่ติดเรื่องยุ่งๆ    พี่ทุบกระจกให้แล้ว   เสียดาย

ออฟไลน์ เป็นหนึ่ง พิษณุโลก

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 21:47:01 น. »
:drool: :drool: :drool: :drool:
........แหวะๆๆๆ..........เหมือนจะเป็น คนดี เนาะ ป๋า ผม  :hap5: