ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทดสอบเพลง  (อ่าน 1442 ครั้ง)

ออฟไลน์ อิ๋ว มิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • No. 77E2C6F2
ขอทดสอบเพลง
« เมื่อ: วันที่ 25 พฤษภาคม 2008, 06:31:53 น. »
  ท่าน  X-MEN     และท่านทั้งหลายครับ   เนื่องจากเพลงมิดี้ของกระผมมีปัญหาครับ  คือเล่นแล้วเสียงออกมามั่วเลยครับ  ไม่เป็นเพลงเลยโดยเฉพาะเบสส์  ลองกับโปรแกรม  EXtreme  version   HardRock 2.35    c และแบบ  Licese   และ   All in one     ทั้ง  3  โปรแกรมออกมั่วเหมือนกัน
    กับ    โปรแกรม  ลิเกซิ้ง    โบมิวสิค   ไม่มีปัญหา   แต่เวอร์ชั่น  ฮาร์ดร๊อค   ต่อเมดเลย์ได้เยี่ยมครับอยากจะใช้ จึงขอเพลงทดสอบจากท่าน   X-men    และท่านเพื่อนสมาชืคซัก  2 เพลงครับ  คือเพลงที่ผมมีและเล่นแล้วเกิดปัญหาครับ  คือเพลง    ตังเก   ของพงษ์เทพ   กระโดนชำนาญ    กับเพลง             เต้ยฮักสาวโคโยตี้     2 เพลงนี้ครับ ขอเพลงของทุกท่านส่งให้ผมทดสอบด้วยครับ จะได้รู้ว่าเกิดจากเครื่องของผมเองหรือจากสาเหตูอะไรครับ       ส่งมาที่ข้อความส่วนตัว  หรือที่กระทู้ก็ได้ครับ   หรือที่เมล์
           Naressoundn@gmail.com       ก็ได้   ขอบคุณทุกๆท่านครับ