ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญแสดงความคิดเห็น แนะนำ เสนอแนะ งานสัมมนา eXtreme ครั้งที่ 4  (อ่าน 50243 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชัยราชา

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
ครั้งแรกที่ไปร่วมงาน ดีใจที่ได้เจอเพื่อนๆพี่ๆ แต่พี่วิชัย ประจวบ(กิจเกษตร)ใจดีเหลือเกิน...แถมให้อีก200กว่ากิโลได้มั่ง
             ไม่นาน เดี๋ยวบินไปหาที่พังงา

ออฟไลน์ ต้นไผ่ สุพรรณ

• ระดับ 5
  • *
  • 5E626851(ลูกทุ่งสมใจนึก) 9762A070(น้านพ สุพรรณ)
รอบหน้าขอ น้าทอม  หน่อยครับ   ;D

จริงด้วย  ทำไม คนนี้ ไม่มา :o^: :o^:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
โดนมั่ง ....
ปีที่แล้วว่าผม อิ อิ

ปีที่แล้วของท่านไม่เหมือนของผม  งานกลางแจ้งใต้ร่มไม้บรรยากาศสบายๆ  ไม่ต้องมีสถานที่อาหารการกินรอบเดียวตอนเย็นให้โต๊ะจีนมาตั้ง   ไม่ต้องเตรียมที่พักเตรียมแต่เครื่องเสียงเวทีอย่างเดียว  ทีมงานเข้มแข็งช่วยได้เยอะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 เมษายน 2014, 11:00:52 น. โดย นพ ณ สุพรรณ »

• คณะก่อการ
รอบหน้าขอ น้าทอม  หน่อยครับ   ;D

น้าทอมไปเมืองนอกครับ  ไม่งั้นมาแน่นอน

ออฟไลน์ เป็นหนึ่ง พิษณุโลก

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008
(....)
ขอเชิญ ทุกท่านเข้ามาแสดงความคิดเห็น ชี้แนะ ได้ทุกเรื่อง เพื่อเป็นแนวทางและข้อมูล สำหรับทีมงาน
ที่จะใช้ในการปรับปรุงครั้งต่อไปครับ
ขอบพระคุณมากครับ
ส่งผ่าน "ตับป๋าต๊อก" โดย เขาทราย Galaxy
.....มีข้อเสนอแนะดังต่อไปนี้.......
1. วิชาการ ก็ดี อยู่แล้ว..............แต่ การลงมือ ปฏิบัติจริง ใช้งานจริง ..........เราขาดไป......
...เพราะบางคน เช่น ผม วิชาการ ไม่กระดิก แต่ ปฏิบัติ สู้ขาดใจ น่าจะมีการ ..
...การปฏิบัติ...ควบคู่ การทดสอบจริง ใช้งานจริง แก้ ปัญหาจริงๆ...ตำรา ไม่อาจจะ ช่วยได้ทั้งหมด....แต่ประสบการณ์....อาจจะเป็นครู สอน พวกเราได้
2. มีการเปิดท้ายขายของ เยอะๆ ผู้ผลิตพบผู้บริโภค (จริงๆ) ....ไม่ขายแพง เกินราคา....จะได้เดินกันแบบถูกหลัก ไม่จ่ายน้อยจ่ายง่าย จ่ายมากจ่ายง่าย...
....เริ่มแบบจบทีเดียว หรือ ต่อได้โดยไม่ต้องเก็บกองเต็มบ้านแบบผมที่ผ่านมา....
3. เปิดเวที แบบ สาธารณะ....ให้ทุกคนที่มาร่วมงานได้ ร่วม แชร์ ประบการณ์ พูดคุย แบบ....เวอร์คช๊อบ.....(น่าจะดีกว่าตั้งวง ชงเหล้า อย่างเดียวนะ...อิอิ...เพราะ  บอยไม่ดื่มค่ะ...5555)
4. การแนะนำให้รู้จักกัน ...รู้ใครเป็นใคร...คุยกันหน้าเวป ตั้งนานสองนาน....พอเจอตัว คุยกันแท้ๆ กับ ถามหาคนอีกคนๆ แบบผม กับน้องไผ่ สุพรรณ...อันนี้ สำคัญ ที่สุดไม่ใช่หรือครับ...หลายคนที่ผม อยาก เจอ ทั้งที่มาในงานแต่ไม่ได้เจอ เช่น..... แต่คนไม่อยากเจอ กับ เจอ ตั้งแต่ ลงรถ ยัน อีกวัน จนจะกลับบ้าน เช่น......อีตา หนุ่ม ม ...ล....ด..... :hap3: 55555555...เค้าล้อเล่นนะตัวเอง...ยิ่ง แก่ ยิ่งใจน้อยอยู่...รักตัวเองที่สุดในโลก...เลย อ่ะ...555
5............เดี๋ยว นึกใหม่ ทำงานก่อน ...555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 เมษายน 2014, 11:18:42 น. โดย หมอบ้านนอก »

• คณะก่อการ

.....มีข้อเสนอแนะดังต่อไปนี้.......
1. วิชาการ ก็ดี อยู่แล้ว..............แต่ การลงมือ ปฏิบัติจริง ใช้งานจริง ..........เราขาดไป......
...เพราะบางคน เช่น ผม วิชาการ ไม่กระดิก แต่ ปฏิบัติ สู้ขาดใจ น่าจะมีการ ..
...การปฏิบัติ...ควบคู่ การทดสอบจริง ใช้งานจริง แก้ ปัญหาจริงๆ...ตำรา ไม่อาจจะ ช่วยได้ทั้งหมด....แต่ประสบการณ์....อาจจะเป็นครู สอน พวกเราได้
@@@@@@@@@@@@@

ข้อนี้ดี  เห็นด้วยจะได้เบาแรงในอนาคต  แต่ทำยาก

2. มีการเปิดท้ายขายของ เยอะๆ ผู้ผลิตพบผู้บริโภค (จริงๆ) ....ไม่ขายแพง เกินราคา....จะได้เดินกันแบบถูกหลัก ไม่จ่ายน้อยจ่ายง่าย จ่ายมากจ่ายง่าย...
....เริ่มแบบจบทีเดียว หรือ ต่อได้โดยไม่ต้องเก็บกองเต็มบ้านแบบผมที่ผ่านมา....
อันนี้ไม่ได้ปิดกั้น  ใครอยากมาขายก็เชิญ ไม่เก็บค่าที่แต่เก็บค่าลงทะเบียน  แม้จะเป็นผู้สนับสนุน เช่นเฮียโชค  น้องโอเลี้ยง หน้าเลือดจริงๆไม่รู้ขายได้บ้างหรือปล่าว

3. เปิดเวที แบบ สาธารณะ....ให้ทุกคนที่มาร่วมงานได้ ร่วม แชร์ ประบการณ์ พูดคุย แบบ....เวอร์คช๊อบ.....(น่าจะดีกว่าตั้งวง ชงเหล้า อย่างเดียวนะ...อิอิ...เพราะ  บอยไม่ดื่มค่ะ...5555)

@@@@@@@@@@@

เห็นด้วยเต็มร้อย  เพราะเจ้าภาพไม่มีเวลากินด้วย

4. การแนะนำให้รู้จักกัน ...รู้ใครเป็นใคร...คุยกันหน้าเวป ตั้งนานสองนาน....พอเจอตัว คุยกันแท้ๆ กับ ถามหาคนอีกคนๆ แบบผม กับน้องไผ่ สุพรรณ...อันนี้ สำคัญ ที่สุดไม่ใช่หรือครับ

@@@@@@@@@@@

เห็นด้วย   นายยอดรับไป

5............เดี๋ยว นึกใหม่ ทำงานก่อน ...555

@@@@@@@@@@@

เชิญ

• **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008

ข้อนี้ดี  เห็นด้วยจะได้เบาแรงในอนาคต  แต่ทำยาก

อันนี้ไม่ได้ปิดกั้น  ใครอยากมาขายก็เชิญ ไม่เก็บค่าที่แต่เก็บค่าลงทะเบียน  แม้จะเป็นผู้สนับสนุน เช่นเฮียโชค  น้องโอเลี้ยง หน้าเลือดจริงๆไม่รู้ขายได้บ้างหรือปล่าว

@@@@@@@@@@@

เห็นด้วยเต็มร้อย  เพราะเจ้าภาพไม่มีเวลากินด้วย

4. การแนะนำให้รู้จักกัน ...รู้ใครเป็นใคร...คุยกันหน้าเวป ตั้งนานสองนาน....พอเจอตัว คุยกันแท้ๆ กับ ถามหาคนอีกคนๆ แบบผม กับน้องไผ่ สุพรรณ...อันนี้ สำคัญ ที่สุดไม่ใช่หรือครับ

@@@@@@@@@@@

เห็นด้วย   นายยอดรับไป

@@@@@@@@@@@

เชิญ

จ้า.....
...อันนี้สำคัญสุด.......ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
...อย่าจัดงานช่วงหน้างานเป็นอันขาด...ผมเอง ยังโยนงานไป หลายงานเลย....
.....เพราะไปงานนี้ เสียไปหลายงาน พลาดเงิน หลายบาท....หมดไปหลายหมื่น........
............จัด มัน หน้าฝน......คนเยอะแน่ๆ ยิ่งฝนตก รวมตัวกันไม่หนี ไปไหนแน่ๆ....แต่เสี่ยงเป็นเสี่ยงตาย แบบ หาด พลา ...ก้ไม่ไหวนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 เมษายน 2014, 11:32:05 น. โดย หมอบ้านนอก »

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
จ้า.....
...อันนี้สำคัญสุด.......ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
...อย่าจัดงานช่วงหน้างานเป็นอันขาด...ผมเอง ยังโยนงานไป หลายงานเลย....
.....เพราะไปงานนี้ เสียไปหลายงาน พลาดเงิน หลายบาท....หมดไปหลายหมื่น........
............จัด มัน หน้าฝน......คนเยอะแน่ๆ ยิ่งฝนตก รวมตัวกันไม่หนี ไปไหนแน่ๆ

พิดโลกจัดอีกมั๊ย หลายคนติดใจ....โดยเฉพาะ ที่โรงแรม NO.1....อิ..อิ.... ;D ;D ;D

• **
พิดโลกจัดอีกมั๊ย หลายคนติดใจ....โดยเฉพาะ ที่โรงแรม NO.1....อิ..อิ.... ;D ;D ;D
ไม่อ้าววววววววววววววววว....ตรู...เหนื่อย ข้าวไม่ได้กิน.....แถมขาดทุน ควักกระเป๋า อีกต่างหาก......เจอบทสรุป .....ทำดีไม่ได้ดี แถมโดนด่า......ไม่เอาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ออฟไลน์ วีราพัชร SMART SOUND

• ระดับ 5
  • *
  • ฮาร์ดล็อคเลขที่ 7EE448AE ซื้อที่(MP)
 :happy:  ไปร่วมงานครั้งแรก......ไม่ค่อยรู้จักใครท่าไร....แต่ก็ประทับใจในความตั้งใจของกรรมการครับ...โดยเฉพาะน้านพ...เหนื่อยกว่าใครในฐานะเจ้าบ้าน.....ภาพงานโดยรวมก็โอเค.....จัดครั้งหน้าจะไปอีก...5555

ออนไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
คราวหน้าแอดมินจับรางวัลด้วยได้ป่ะ  :bla:

ออฟไลน์ หลวงเก่ง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4838749E
แกงหอยชะอม อร่อยมากครับ น้านพ..สุดยอดเลย  ไม่ได้โม้...

สนุกมากๆครับ (ด้านนอก หมดหลายถาด) อิอิอิ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ที่พลา ไม่ประทับใจหรือครับหมอหนึ่ง

ตื่นเต้นดีออก อิ อิ
วิ่งกันกระเจิง

• คณะก่อการ
ที่พลา ไม่ประทับใจหรือครับหมอหนึ่ง

:hap3:

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )

เอาอีกไหมปีนี้....อิอิอิ.. ;D :party: :party:

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
เอาอีกไหมปีนี้....อิอิอิ.. ;D :party: :party:
เอาดิพี่ ที่ไหน เมื่อไหร่ดี

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9

พัทยาดิ...ง่ายสะดวก... ;D

แกลง  ;D

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ครั้งแรกที่ไปร่วมงาน ดีใจที่ได้เจอเพื่อนๆพี่ๆ แต่พี่วิชัย ประจวบ(กิจเกษตร)ใจดีเหลือเกิน...แถมให้อีก200กว่ากิโลได้มั่ง

ไม่นาน เดี๋ยวบินไปหาที่พังงา

ผมไปด้วยครับ ก่อนเปิดเทอมครับ

• **
แกลง  ;D
หน้าบ้านหลังใหญ่ก็เหมาะนะ ;D

:sadism: :sadism: :sadism:

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
ผมไปด้วยครับ ก่อนเปิดเทอมครับ

ไปหาหมอคิด ที่พังงา...ไปๆๆๆๆๆๆ ;D

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9

จริงครับ เห็นด้วย.. :hap3:

Boonrat

• บุคคลทั่วไป
..เสียดายที่ติดภาระกิจไม่ได้ร่วมด้วยครับ.. :thank1:

ภาษารัสเซียไม่ได้เรียนสักวันคงไม่เป็นไรมั้ง

ออฟไลน์ mixmas

• *
  • HL#6D221874 (ริมมูลน้อย)
ดีครับ ปีหน้าเจอกันที่ร้อยเอ็ดครับ อิอิ
ตามนั้นครับพี่หมอ :th2: :th2: :th2: :cheer: :cheer: