ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญแสดงความคิดเห็น แนะนำ เสนอแนะ งานสัมมนา eXtreme ครั้งที่ 4  (อ่าน 50238 ครั้ง)

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • You'll never drunk alone

ขอเชิญ ทุกท่านเข้ามาแสดงความคิดเห็น ชี้แนะ ได้ทุกเรื่อง เพื่อเป็นแนวทางและข้อมูล สำหรับทีมงาน
ที่จะใช้ในการปรับปรุงครั้งต่อไปครับ
ขอบพระคุณมากครับ

ส่งผ่าน "ตับป๋าต๊อก" โดย เขาทราย Galaxy

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
เสนอว่าครั้งต่อไป  ห้ามเครื่องดื่มมึนเมาทุกชนิดอย่างเด็ดขาด 

ออฟไลน์ ลุงกานต์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#: 9F641096
เสนอว่าครั้งต่อไป  ห้ามเครื่องดื่มมึนเมาทุกชนิดอย่างเด็ดขาด 
ไม่ไปร่วม

ออฟไลน์ มะละกอ

• *
  • 7C06BEF5 จาก X-Men
ทำแบบประเมินผลให้สมาชิกที่ไปงานกรอกอย่างตรงไปตรงมา

นำมาประเมินผลรวมกัน  

ก็จะได้มาตรฐานการจัดงานครั้งต่อไปครับอย่างเป็นรูปธรรมครับ

ไม่งั้น  แม่งานเหนื่อยยิ่งกว่าเหนื่อย ขอรับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 เมษายน 2014, 07:35:10 น. โดย มะละกอ »

ออฟไลน์ หม่อง เมืองสิงห์

• ระดับ 5
  • *
  • 8E576468 [Music Creator] 4EE168C8 (เสียชีวิต)
ไม่ไปร่วม
ผมต่อคิวด้วย..  :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
ไม่มีที่นอนให้  ;D ขอบคุณคนวันพุธที่เมตตากรุณา ดีนะที่เมียกับลูกไม่ตามไปด้วย  :beer:

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
จัดหน้าหนาวบ้างเฮอะ ร้องรำทำเพลงกันวงเดียวก็พอมั๊ง เปิดโอกาสให้สมาชิกใหม่ๆได้แสดงออกบ้างจัดเกมส์มิตรสัมพันธ์ หาที่แบบขังรวมเลยเห็นกินอิ่มแล้วหายแซ๊บ ;D

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
ตรงนี้มองข้ามไปเรื่องการแนะนำตัวของพี่น้องสมาชิก บางท่านที่มาในงานไม่ได้พูดจาทักทายกันเลยก้อมี
ดูไปอีกทีเหมือนอยู่กลุ่มใครกลุ่มมัน จะต้องมีคนกลางเชื่อมตรงนี้ก็คือคณะจัดงาน ผมว่าสมาชิกที่มาในงานนี้
ส่วนมาก
ต้องการมาอยากรู้จักพบปะสังสรรค์กันมากกว่า
:flower:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 เมษายน 2014, 07:48:26 น. โดย ชัยราชา »

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5

คำชี้แจง แบบสอบถาม
1. โปรดเติมเครื่องหมาย ü และกรอกข้อความให้สมบูรณ์

ส่วนที่ 1 ข้อมูลทั่วไปของผู้ตอบแบบสอบถาม
1. เพศ    ​0 ชาย​0 หญิง
2. สถานะ
0 นักศึกษา​​0 อาจารย์​0 บุคลากร
0 ประชาชนทั่วไป    ​0 โปรดระบุ …………………… 
3. สังกัดคณะ/สำนัก /สถาบัน /หน่วยงาน ………………………………………………………………………………….…
4. วุฒิการศึกษา     ​  ต่ำกว่าปริญญาตรี                     ปริญญาตรี                    สูงกว่าปริญญาตรี 
5. อายุ​ ต่ำกว่า 20 ปี                            20-40 ปี                         41 ปีขึ้นไป   

ส่วนที่ 2 ความพึงพอใจต่อโครงการ
ระดับ 5 = มากที่สุดหรือดีมาก    4 = มากหรือดี   3 = ปานกลางหรือพอใช้ 2 = น้อยหรือต่ำกว่ามาตรฐาน   1 = น้อยที่สุดหรือต้องปรับปรุงแก้ไข
รายละเอียด
ระดับความพึงพอใจ

5
4
3
2
1
1. กระบวนการ ขั้นตอนการให้บริการ
1.1 การประชาสัมพันธ์โครงการ ฯ

1.2 ความเหมาะสมของสถานที่

1.3 ความเหมาะสมของระยะเวลา (จำนวนชั่วโมง.,จำนวนวัน)

1.4 ความเหมาะสมของช่วงเวลา (9.00 – 16.00 น.,ช่วงเดือน)

1.5 การจัดลำดับขั้นตอนของกิจกรรม

2. เจ้าหน้าที่ผู้ให้บริการ/วิทยากร/ผู้ประสานงาน
2.1 ความรอบรู้ ในเนื้อหาของวิทยากร

2.2 ความสามารถในการถ่ายทอดความรู้

2.3 การตอบคำถาม

2.4 ความเหมาะสมของวิทยากร ในภาพรวม

3. การอำนวยความสะดวก
3.1 เอกสาร

3.2 โสตทัศนูปกรณ์

3.3 เจ้าหน้าที่สนับสนุน

3.4 อาหาร,เครื่องดื่มและสถานที่

4. คุณภาพการให้บริการ
4.1 ท่านได้รับความรู้ แนวคิด ทักษะและประสบการณ์ใหม่ ๆ จากการฝึกอบรม/สัมมนา

4.2  ท่านสามารถนำสิ่งที่ได้รับจากโครงการ/กิจกรรมนี้ไปใช้ในการเรียน/การปฏิบัติงาน

4.3 สิ่งที่ท่านได้รับจากโครงการ/กิจกรรมครั้งนี้ตรงตามความคาดหวังของท่านหรือไม่

4.4 สัดส่วนระหว่างการฝึกอบรมภาคทฤษฎีกับภาคปฏิบัติ (ถ้ามี) มีความเหมาะสม

4.5 โครงการ/กิจกรรมในหลักสูตรเอื้ออำนวยต่อการเรียนรู้และพัฒนาความสามารถของท่านหรือไม่

4.6 ประโยชน์ที่ท่านได้รับจากโครงการ/กิจกรรม

5. ความพึงพอใจของท่านต่อภาพรวมของโครงการ

ส่วนที่ 3  ข้อเสนอแนะ

3.1 สิ่งที่ท่านพึงพอใจในการฝึกอบรม/สัมมนาครั้งนี้
...
...
...

3.2  สิ่งที่ควรเสนอแนะนำไปพัฒนาการฝึกอบรม/สัมมนาในโอกาสต่อไป
... ...
...

ขอขอบคุณในความร่วมมือ
คณะผู้จัดการฝึกอบรม

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
งานนี้เห็นใจเจ้าภาพ  เพราะคนไปร่วมงานเยอะกว่าที่คาดไว้มาก

เป็นผลทำให้อาหารการกินช่วงกลางวันไม่พอ

ที่หลับที่นอน ไม่พอ หมอนพและทีมงานเหนื่อยเพราะ

ทีมจัดงานมีคนน้อย น่าจะเพิ่มทีมงานให้มากกว่านี้

จัดแบ่งหน้าที่กันให้ดี ใครรับผิดชอบเรื่องเงิน เรื่องที่พัก

เรื่องอาหารการกิน ฯลฯ  

แต่รูปแบบงานที่ทำออกมาถือว่าผ่านครับ

ได้สาระ ได้ความรู้พอสมควร  วิทยากรเยี่ยม ชอบครับ

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
ตรงนี้มองข้ามไปเรื่องการแนะนำตัวของพี่น้องสมาชิก บางท่านที่มาในงานไม่ได้พูดจาทักทายกันเลยก้อมี
ดูไปอีกทีเหมือนอยู่กลุ่มใครกลุ่มมัน จะต้องมีคนกลางเชื่อมตรงนี้ก็คือคณะจัดงาน ผมว่าสมาชิกที่มาในงานนี้
ส่วนมาก
ต้องการมาอยากรู้จักพบปะสังสรรค์กันมากกว่า

เห็นด้วยกับพี่ครับ แต่ติดเรื่องเวลา ไม่งั้นต้องเริ่มเช้ากว่านี้  :th1: :thank1: :flower:

• คณะก่อการ
ในนามคณะผู้จัดงาน  สัมมนาประจำปีครั้งที่4 eXtreme karaoke ขอขอบพระคุณ สมาชิกทุกคน ผู้สนับสนุนทุกท่าน ที่ใด้ร่วมกันสนับสนุนให้เกิดงานในครั้งนี้  ทำให้การจัดงานในครั้งนี้ผ่านพ้นไปได้   หากไม่มีพวกท่านทั้งหลายงานนี้ก็คงไม่เกิด  จากการที่ทีมงานมีน้อย  ส่วนใหญ่ผมเตรียมงานคนเดียวเนื่องจากสมาชิกสุพรรณส่วนใหญ่มีไม่มากและไม่ค่อยได้เข้าร่วมกิจกิจกรรมต่างๆของเวป  ดังจะเห็นได้จากการที่สมาชิกเก่าๆไม่มีใครเข้าร่วมเลย  สมาชิกสุพรรณที่เข้าร่วมทั้งหมดคือสมาชิกหน้าใหม่  ทั้งมานพ สุพรรณ, Tawin2, ชัย สุพรรณ ,หน่อย Assawin ทำให้ความคุ้นเคยความสนิทสนมในการที่จะมอบหมายภาระกิจต่างๆขาดหายไป  อีกทั้งช่วงก่อนจัดงานมารดาของผมป่วยต้องเข้าโรงพยาบาล  ทำให้การเตรียมพร้อมต่างๆที่ตั้งใจไว้ไม่เป็นไปอย่างที่คิด ความขลุกขลักขาดตกบกพร่องที่หลายๆท่านได้พบจึงเป็นสิ่งที่ผมไม่อาจปฏิเสธความรับผิดชอบได้   ผมในฐานะผู้ประสานงานการจัดสัมมนาด้านสถานที่หน้าดำแต่มือใหม่  ต้องขอโทษและขออภัยมาในที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณเป็นพิเศษ  น้องขลุ่ย ท่านจูเนียร์ ผบ.ทบ.ของน้าหม่องเมืองสิงห์ ที่ช่วยดูแลเรื่องการลงทะเบียนรับสมาชิก
ขอบพระคุณอย่างอย่างยิ่งสำหรับเด็กเสริฟอาหาร  นายเปี๊ยก น้ำหนึ่งแก้วข้าวหนึ่งจานที่ได้กินแค่สามคำ ทำให้ผมรอดจากการหูอื้อหน้ามืดไปได้  

ขอให้ความเป็นน้ำหนึ่งอันเดียวกันจงอยู่ในหัวใจของพี่น้องเราชาวเวป www.karaoke-soft.com  ตลอดไปครับ ขอบพระคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 เมษายน 2014, 08:12:33 น. โดย นพ ณ สุพรรณ »

ออฟไลน์ ครูนันต์ หนองบัว

• ระดับ 5
  • *
  • #HL9666644Fด.ช.เคยโสด 9C00439E midi ud.
ส่วนมาก

ถูกต้องแล้วคร้าฟ

• คณะก่อการ
ส่วนมาก

เรื่องนี้ยกให้นายยอดไปเป็นการบ้านสำหรับครั้งต่อไปครับ

ออฟไลน์ ครูนันต์ หนองบัว

• ระดับ 5
  • *
  • #HL9666644Fด.ช.เคยโสด 9C00439E midi ud.
เห็นด้วยกับพี่ครับ แต่ติดเรื่องเวลา ไม่งั้นต้องเริ่มเช้ากว่านี้  :th1: :thank1: :flower:

ตอนเย็นอะคร้ับ น่่าแนะนำ ตัว สลับกะจับรางวัล คนที่ออกไปแนะนำตัวก็จะได้แสดงออก ไงครับ (เป็นการบังคับไปในตัว)

ออฟไลน์ PEX-Sound.Pro

• ระดับ 5
  • *
  • 5656AD0E น้านพสุพรรณ/9F609082(อ.X-men)
จัดที่วัดไหนหรอครับถึงห้าม  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ทินกรณ์แมน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#440A42CE(wolverine)
รูป หมู่ ....................
 :devil: :devil: :devil: :devil: :devil:

ออฟไลน์ มิตรแท้ทีม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 5
  • **
  • 96556452[ป๊อกมิวสิคโปร] 12583269 [X-men]
เราลืมถ่ายรูปหมู่กันไปหรือเปล่าครับ  ;D

ออฟไลน์ ขวัญ

• คณะก่อการ
  • HL1= 4C9D39A7 ตัวหลัก HL2=12269859 ตัวสำรอง
รูป หมู่ ....................
 :devil: :devil: :devil: :devil: :devil:

เราลืมถ่ายรูปหมู่กันไปหรือเปล่าครับ  ;D

หมู่เข้าเวร  ส่วนจ่ากอบก็ไม่ได้มาครับ   ;D

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9

พลาดครับพี่...ขออภัยด้วยครับ.. :cry: :cry: :cry:

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
เป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ การทำงานกับความผิดพลาดเป็นของคู่กัน อย่าท้อแท้นะครับ จัดไปแก้ไขไป ครับ ขอบคุณทุกท่านที่ทำให้งานเกิดขึ้น ....เสียดายที่ติดภาระกิจไม่ได้ร่วมด้วยครับ.. :thank1:

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ดีครับ ปีหน้าเจอกันที่ร้อยเอ็ดครับ อิอิ

toomtarm

• บุคคลทั่วไป
 :D :D :D :cheer: :cheer: :cheer: :D :D :D

งานนี้สนุกมากครับ.......คนไปร่วมงานเยอะมาก

:th2: :th2: :th2:  ห้องนอนหนาวมากๆๆครับ....ผมว่าแมนอยู่ขั้วโลกเหนือ..อิอิ :th2: :th2: :th2:

:thank1: :thank1: :thank1: :cheer: :cheer: :cheer: :cheer: :cheer: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ hall-s

• ระดับ 4
  • *
  • HL#866040B5 (MP)
ไหนบอกไม่กลัวร้อนไงปู่  ปู่สู้ๆ