หมวดหมู่ทั่วไป > บทความ ความรู้ วิชาการ ด้านต่าง ๆ

ครูภูม... ง่าย ๆ จาก Video ไฟล์ .SNF แปลงกลับเป็นต้นฉบับบ

(1/5) > >>

ครูภูม:
:flower: ของขวัญวันครู 16 มกราคม 2557  :o^:

ครูภูม... ง่าย ๆ จาก Video ไฟล์ .SNF แปลงกลับเป็นต้นฉบับ

ดาวน์โหลดโปรแกรม VCD2Extreme ที่นี่
http://software.thaiware.com/download.php?id=11385

ขอขอบคุณ คุณพีระณัฐ สุขกำเนิด เจ้าของโปรแกรม

:o^:  ทำตามรูป

-----------------------

;D เปิดโปรแกรม VCD2Extreme

:D ดูผลงานที่แปลงเสร็จแล้ว  :D

==========================================
:thank1: ทุกท่านที่เข้ามาดูผมโม้ ๆๆ  :thank1:
==========================================

มิตรแท้ทีม:
ขอบคุณมากครับครู  :flower:  ผมชอบดูครูโม้ครับได้ความรู้ดีครับ  :hap3:

Batman:
โอ้ พระเจ้าจ๊อด มันยอดมาก
อยากได้มานานแล้ว
 :happy: :th2: :flower: :thank1:

ทีมงาน PP.มิวสิค:
ขอบพระคุณมากครับครู :th2: :thank1:

ศราวุฒิ ซาวด์ & ไลท์:

ครูภูมครับเข้ามาโม้บ่อย ๆ หน่อยนะครับ (แล้วที่ PM ไปได้มั้ยครับครู) :th1: :happy:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version