กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
พบปะสังสรรค์ / 8-10 ธ.ค. ไปทำอะไรกันดี @แคมป์ชะเมา
« กระทู้ล่าสุด โดย จิตกร เมื่อ วันนี้ เวลา 16:35:01 »
พร้อมแล้วครับ ทีมงานสายเมา  :95: :D

2
...ยินดีด้วยคนครับ...
   - ผมก็เป็นอีกคนในจำนวนไม่กี่คนที่เป็น มี Extreme Karaoke ชุดแท้ มาแล้ว 3 - 4 ปีแล้ว ไม่ค่อยเล่น แต่ไปเล่น Crack ตั้งนานเหมือนกัน ถ้าใครถามว่ามีไหมของแท้  ก็ตอบว่ามี  แต่พอไปเห็นเขาเล่นกันเลยมาศึกษาอย่างจริงจัง โอ้โห...มันต่างกันมากเลยครับ เข้าทำนองที่ว่ามีของดีแต่มองไม่เห็นค่า เหมือนมีแม่บ้านดี ๆ แต่กลับไปสนใจสาวข้างบ้าน  555 ...มันคนละเรื่องเดียวกัน...
   - เสียงสุดยอด  ลูกเล่นแพรวพราวครับ อยู่ที่ว่าเราจะใช้มันให้คุ้มค่ากับที่จ่ายไปไหม แค่นั้น

แหม..เข้าใจเปรียบเทียบนะครับ.. 555 :84: :84: :84:

3
เสียงตอบรับจากลูกค้า eXtreme Karaoke / รู้อย่างนี้จัดมาตั้งนานแล้ว
« กระทู้ล่าสุด โดย E22NP เมื่อ วันนี้ เวลา 14:58:18 »
เช่นกันครับ เริ่มจากผมใช้ของแท้ แล้วแนะนำพรรคพวกตอนนี้รวมแล้ว 7 ฮาร์ดล็อก ทั้งสั่งให้ โอนตังค์ให้ก่อน ติดตั้งให้ไม่ได้เป็นเงินตอบแทน แต่ที่ได้คือเพื่อน มิตรภาพ
ยามเราต้องการความช่วยเหลือทุกคนเต็มใจช่วยเต็มที่ มันเริ่มมาจาก extreme karaoke ของแท้ครับ

:cool:
4
เช่นกันครับ เริ่มจากผมใช้ของแท้ แล้วแนะนำพรรคพวกตอนนี้รวมแล้ว 7 ฮาร์ดล็อก ทั้งสั่งให้ โอนตังค์ให้ก่อน ติดตั้งให้ไม่ได้เป็นเงินตอบแทน แต่ที่ได้คือเพื่อน มิตรภาพ
ยามเราต้องการความช่วยเหลือทุกคนเต็มใจช่วยเต็มที่ มันเริ่มมาจาก extreme karaoke ของแท้ครับ
5
รับสมัครงานหรือหางานทำ / ต้องการผู้ร่วมงานทั่ว​ประเทศ
« กระทู้ล่าสุด โดย E22NP เมื่อ วันนี้ เวลา 13:22:57 »
private automatic branch exchange
ระบบชุมสายโทรศัพท์
6
ต้องการความรู้ระบบ​ pabx. คืออะไร
7
เสียงตอบรับจากลูกค้า eXtreme Karaoke / รู้อย่างนี้จัดมาตั้งนานแล้ว
« กระทู้ล่าสุด โดย tidjoy เมื่อ วันนี้ เวลา 12:36:19 »
 :95: วันศุกร์ที่แล้วเลี้ยงรับครูใหม่..นึกว่าได้เครื่องเสียงที่ไหนแล้ว...ตอนเช้าหัวหน้ามาบอกว่าจัดคาราแหน่เด้อ...อ้าวกะเอาเครื่องหมวดเฮานี่ล่ะครับตามสภาพ..ตู้แอคทีฟxxl ไมค์ ET777 แต่ผมลงExtreme แล้วซ่อนฮาร์ดล็อกไว้ในเคส ปิดฝาไว้ดีๆ เผื่อหลอยกลับบ้านจะได้ไม่มีคนถอดเอาไปเผื่อเขานึกว่าเป็นแฟลชไดรว์...โอ้ยม่วนกันหลาย...(นี่ถ้าไม่ใช่Extreme Hard Lock จ้างหมู่เจ้ากะบ่อม่วนเด้อ..ผมคิด)...ฮ่วยเสียงเครื่องเฮาส่ำนี่กะม่วนอยู่ตั้วล่ะเนาะ..ว่าซั่นเผิ่นว่า..55555 :cool:
8
« กระทู้ล่าสุด โดย supet เมื่อ วันนี้ เวลา 12:19:58 »
 :95: :95: :95:
9
« กระทู้ล่าสุด โดย happiness เมื่อ วันนี้ เวลา 11:57:31 »
ยินดีด้วยจริงๆ ครับ :95: :95: :95:
10
สวัสดีครับ ผมหนุ่มอุบลคนศรีสะเกษ สมาชิกใหม่ขอรายงานตัวครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 10