ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาเกี่ยวกับ build 9 beta 1 อ่ะครับ  (อ่าน 2125 ครั้ง)

vendetta

• บุคคลทั่วไป
มีปัญหาเกี่ยวกับ build 9 beta 1 อ่ะครับ
« เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2007, 13:39:38 น. »
:( ผมใช้แค่ KaraPlayer_SF.exe นะครับ ไม่ได้เล่นแบบแยกเสียงครับ ปรัปเป็นแค่ Stereo ครับ คือ เวลาเล่นเพลงไปนาน ๆ แล้วเนี่ย ...

พอผมสั่งหยุดเพลงอ่ะครับ มันจะนิ่งไปเลยอ่ะ ไม่ยอมเล่นเพลงต่อไปให้อ่ะครับ :(

พอผมกด Ctrl+Alt+Del ดูก็ ตกใจเลยครับ CPU วิ่งอยู่ที่ 100% ตลอดเลยอ่ะ ... เลยต้องสั่งปิดโปรแกรมไปเลยครับ (ปิดแบบธรรมดาที่ออกจากโปรแกรมไม่ได้ครับ)

เลยไม่รู้ว่า สาเหตุมาจากอะไรอ่ะครับ :-[ หรือว่าเครื่องผมอ่อนก็ไม่รู้อ่ะ แต่ Build 9 Alpha 5 กะ 5+ เล่นได้นะครับ ไม่มีปัญหาอะไร รบกวนท่าน x-men ช่วยวิเคราะห์ด้วยครับ :-\

สเปคผม CPU Sempron 3000+  Ram 1G ครับ ซาวด์ออนบอดครับ ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 17 กรกฎาคม 2007, 13:42:39 น. โดย Vendetta »