ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้อนหนัง  (อ่าน 2095 ครั้ง)

KeRo_jang

• บุคคลทั่วไป
ซ้อนหนัง
« เมื่อ: วันที่ 7 เมษายน 2007, 16:36:47 น. »
ไฟล์หนังที่อยู่ในโฟลเดอร์ Video หรือ Add Video เข้ามาถ้ามีหลายๆ ไฟล์ มันเล่นต่อเนื่องทุกไฟล์ จนจบแล้ววนกลับมาเล่นไฟล์แรกได้ไหมครับ ที่ผมลองเล่น มันวนอยู่เฉพาะไฟล์ที่เลือก (F12) เท่านั้นอ่ะ
* เวอร์ชั่น VST สมาชิกเขาลองกันสนุก ผมโหลดปั๊บ แฮงค์ปุ๊บ รีสตาร์ปั๊บ เลยไม่ได้ลองซะที