ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม >> ถ้าไม่ต้องการโชว์ข้อมูลรายละเอียดเพลง ต้องตั้งค่ายังไงบ้างครับ  (อ่าน 3500 ครั้ง)

ออฟไลน์ VaKimZa

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • HL#: 75B8C150 (อู๊ด โคจร) / HL#: 552010DB
สอบถาม >> ถ้าไม่ต้องการโชว์ข้อมูลรายละเอียดเพลง ต้องตั้งค่ายังไงบ้างครับ

ผมไล่หาที่ละตัวยังไม่สามารถเอาออกเวลาเล่นเพลงถัดไปได้ รบกวนท่านอาจารย์ในบอร์ด ชี้นำด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Sumatethep

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 6E664E4B ซื้อจาก ชัยสแตมป์ ลำปาง
ปรกติมันโชว์ตอนเราเคาะสเปซบาร์2-3วินาทีก็หายไปนะ

ไม่เห็นต้องเดือดร้อนอะไร ไม่เคาะสเปซบาร์ก็ไม่โชว์แล้วครับ
 :58:

ข้อมูลนี้มีความจำเป็นนะครับ เป็นอย่างนี้ดีแล้ว :95:

ออฟไลน์ เรารัก สารคาม

• *
  • HL#5DE2DA8A ครูภูม 7E8C2862
ความชอบส่วนตัว :58:

ออฟไลน์ chalaw

• กำเนิดใหม่
  • *
บอกเจ้าของ/พัฒนา โปรแกรมให้เอาออกซิ...
ให้เครดิตคนแต่ง คนร้อง คนทำดนตรี ที่อยู่เบื้องหลังบ้าง..
เค้าจะได้มีกำลังใจทำต่อไป 5555

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
เบื้องต้นเอาออกไม่ได้ครับ โปรแกรมจะแสดงว่าเพลงที่เล่นต่อไป
รหัสอะไร
เพลงนี้ท่านใดเป็นนักร้อง
ความเร็วของเพลงและคีย์ของเพลง

เป็นค่าโดยปริยายของโปรแกรมซึ่งแสดงไม่กี่วินาที

บอกเจ้าของ/พัฒนา โปรแกรมให้เอาออกซิ...
ให้เครดิตคนแต่ง คนร้อง คนทำดนตรี ที่อยู่เบื้องหลังบ้าง..
เค้าจะได้มีกำลังใจทำต่อไป 5555

เหมือนที่เอา extreme ไป crack แล้วไปเล่นรับงานหาเงินใช่ไหมครับไม่ว่าจะทำวง ทำทัวร์ ทำร้านอาหาร เป็นกำลังใจให้คนพัฒนาโปรแกรม
เบื้องต้นเจ้าของโปรแกรมแสดงแค่ชื่อนักร้อง ไม่ได้ได้แสดงชื่อคนแต่งเพลง และชื่อคนทำดนตรีของเพลง

:thank1:

ออฟไลน์ เจตน์ หมื่นจิตร

• ระดับ 5
  • *
  • 57E250D6
ผมใช้บ่อย สเปสบาร์ เพลงเพราะดีไม่รู้เพลงอะไรก็กดดู ถ้าไม่อยากโชว์อะไรมากจอ2 ตั้งค่าจอ2 โล้นๆได้ครับ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
มีก็ดีแล้วนี่ครับจะได้รู้ข้อมูลเพลง

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
มีก็ดีแล้วนี่ครับจะได้รู้ข้อมูลเพลง
รู้แล้วว่ามีแต่ตัวเองไม่ใช้เพราะลูกน้องเป็นคนใช้ ไม่พูดมาก เจ็บคอ :95: