ถามตอบปัญหาด้าน Computer > มุม Drivers

ปัญหาลงไดร์เวอร์ของ ครอส carftaudio Dp266

(1/1)

boyzero71:
ลงโปรแกรมและไดร์เวอร์ของ ครอส carftaudio Dp266 แล้วทำไมมันขึ้นแบบนี้ครับ หาสาเหตุไม่เจอเลย ลองเปลี่ยนวินโดว์แล้วครับ 7 8 8.1 10 ไม่ได้สักวินโดว์ ไม่รู้จะแก้ยังไงแล้ว รบกวนช่วยหน่อยครับ

SamartZ:
ลองกดปุ่ม Windows (มุมล่างซ้าย)
แล้ว คัดลอกคำสั่งข้างล่างนี้ไปลง แล้วกดปุ่ม Enter ดูครับ

regsvr32 C:\windows\system32\comdlg32.ocx

boyzero71:
ขึ้นแบบนี้ครับ

PARAGON MUSIC:
ลองดูครับ  :95:

boyzero71:
ได้ละครับ ขอบคุณทุกท่านครับ :95: :thank1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version