เครื่องเสียง / ภาพ > Sound Interface,Sound Modules,SoundFont,VSTi

การติดตั้ง SB Live 5.1 ให้เสียงออกครับทุกช่อง

<< < (13/13)

เสือน้อย คาราโอเกะ:
คุณอาทิตย์ ใช้ windows อะไรครับ  :thank1:

วงดนตรี Rock Udon:

--- อ้างจาก: arthit chaihuai ที่ วันที่ 28 มิถุนายน  2013, 21:25:11 น. ---ใส่ซาวน์การ์ดตัวนี้แล้วลงไดเวอร์ มันเออเร่อ บอกว่า no support product เลยได้ใช้แต่ออนบอร์ด  ตัวก่อนหน้านั้นเป็น x-fi audio แต่มันดัง แพดๆ เหมือนช๊อต เลยเอาออก เปลี่ยน 5.1 vx ลงแทน แต่เออเร่อตลอดครับ

--- End quote ---
ขอรายละเอียด มากกว่านี้ได้ไหมครับ จะได้ ช่วยได้ ถูก ครับ

arthit chaihuai:
xp pack 2 ครับ 5.1 ซื้อมาใหม่ ตอนนี้เอา x-fi ใส่แล้ว ดังแพดๆๆๆ เหมือนซ๊อตดังเดิม ว่างๆจะลงวินโดว์ใหม่ จะลองอีกครั้งครับ ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับผม

อภิศักดิ์:
เรียนสอบถามท่าน X-men ครับผม ผมทำไดร์เวอร์หาย ตามหาที่โหลดไม่เจอครับ ซาวด์การ์ดตามรูปภาพครับ CREATIVE SB0060  :thank1: 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version