เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

อยากเอาภาพถ่ายสดออกฟื้นหลังคาราโอเกะ

(1/2) > >>

verat:
อยากเอาภาพถ่ายสดออกฟื้นหลังคาราโอเกะ
เช่นมีกล้องถ่ายภาพอยากให้ภาพแขกที่มาในงาน
ขึ้นอยู่ฟื้นหลัง  extremเวลาร้องเพลงต้องทำยังใงบ้างครับ.

พ่อใหญ่หิน:
โปรแกรมก็ทำได้นะครับ เคยทำ แต่ลืมแล้ว รอกูรู..มาอถิบาย 555

พ่อใหญ่หิน:

--- อ้างจาก: พ่อใหญ่หิน ที่ วันที่ 12 พฤศจิกายน  2018, 12:15:34 น. ---โปรแกรมก็ทำได้นะครับ เคยทำ แต่ลืมแล้ว รอกูรู..มาอถิบาย 555

--- End quote ---
กูรู คือสิ ยากส์..ลองเบิ่ง..้สียบกล้องเข้า กด F12 แล้วเลือกซ้้อนภาพจากกล้อง..ลองเบิ่ง..

ครูสมศรี:
1. คลิกขวา => ตัวเลือก => ตั้งค่า
2. รูปภาพ => Add Picture
3. เลือกภาพที่ต้องการ => Open=>ตกลง

เล่น
4. คลิกขวา => พื้นหลัง => ภาพเคลื่อนไหว

phisit:
ผมเข้าใจคำถามว่าน่าจะมีอุปกรณ์อะไรมาต่อร่วม ต่ออย่างไร
หรือว่าเสียบสาย usb ของกล้องถ่ายเข้ากับเครื่องคอม  แล้วเซ็ตค่าตามข้างบน ภาพก็ออกทันที
ผมไม่มีกล้องถ่ายวีิดิโอ ก็เลยไม่ค่อยเข้าใจการทำงานของกล้องนี้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version