เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

ตู้ rack แบบไหนดี ขอคำเเนะนำจากทุกๆท่านด้วย

(1/3) > >>

Somboon Kumpa:
ตู้ rack แบบไหนดีมีข้อดีขอด้อยหรือจะเเนะนำก็ได้ครับ(ใส่อุปกรเครื่องปรุง เเละแอมป์) เลือกไม่ถูกเพราะราคาใกล้กันมากเลย

ระหว่าง     1. Rackไม้ขอบอลูมิเนียม    2.Rackอลูมิเนียม   3.Rak  ABS   

กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d):
 :95: อยากจะแนะนำ แร็คเอบีเอส เพราะว่าราคาถูก แข็งแรงพอสมควร และสวยงามดีครับ  :95:

อ๊อด สระบุรี:
ดีพอๆกันครับ อยู่ที่ความสะดวกและลักษณะการยกเคลื่อนย้ายของเราให้มีความปลอดภัย

เชษฐา:
แร็คไม้ ขอบอลูมิเนียม ปะผิวอลูมิเนียมหรือผิวอย่างอื่น จะหนักกว่าแต่ก็รับน้ำหนักได้ดีกว่า ส่วนแร็คABSน้ำหนักเบากว่าความแข็งแรงน้อยกว่าอย่างแรก ขนย้ายสะดวกกว่า เมื่อก่อนผมใช้แร็คไม้ แต่ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้แร็คABSทั้งหมดแล้วครับ

เรารัก สารคาม:
ข้อ 3  สวย เบา แข็งแรงพอรับได้ ถ้าจะเอาทนๆหน่อยก็ จระเข้ ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version