เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

ขอความเห็นไมค์ลอยแท้กับเทียมหน่อยครับ

(1/6) > >>

tidjoy:
 :95:อยากถามพี่ๆ ที่เคยใช้งานมาครับ ชัวร์เทียมเกรดเอ กับ mipro แท้ ราคาสูสีกัน เรื่องเสียงน่าเล่นตัวไหนครับ...โปรดให้ความเห็นด้วยครับ :thank1:

มานพ:
ผมเชียร์ Mipro

แต่การสต๊อกอาหลั่ยในไทยแย่มาก ครั้งที่แล้วของเพื่อน voice พัง ติดต่อผู้นำเข้าตั้งนานไม่ได้เรื่อง
ต้อง email ไป Mipro โดยตรง จนทางผู้ผลิตติดต่อทางตัวแทนเมืองไทยถึงยอมสั่งอาหลั่ยมาให้

alexaob:
ผมงบน้อยครับ.เรื่องของไมค์ ผมใช้ของเกรดAAA ครับ. มีสิ่งเดียวที่ผมใช้ของเกรดAAAไม่ได้....คือ..eXtreme karaoke xmkครับ.

RANG23:

--- อ้างจาก: tidjoy ที่ วันที่ 31 ตุลาคม  2018, 21:33:41 น. --- :95:อยากถามพี่ๆ ที่เคยใช้งานมาครับ ชัวร์เทียมเกรดเอ กับ mipro แท้ ราคาสูสีกัน เรื่องเสียงน่าเล่นตัวไหนครับ...โปรดให้ความเห็นด้วยครับ :thank1:

--- End quote ---

ผมเคยใช้ชัวร์เทียมแต่เกรดเอหรือเปล่าไม่รู้ แต่ดูภายนอกก็เหมือนมาก พอมาเทียบกับMiproแล้วผมชอบอย่างหลังมากกว่า

Nineyod:
จากประสบกาม......

ไมค์แท้ อยู่กับเรายาวๆ ขายขาดทุนนิดหน่อย... เสียงตามราคา

ไมค์เกือบแท้...เสียงระยะแรกก็ดี...ตามราคา อายุไม่ยาวเท่าไหร่ ขายแทบไม่ได้ราคา..

ประมาณนี้ครับ..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version