เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

ของแท้กับความแตกต่าง

(1/1)

chatchai123:
อยากรู้ครับ ชัวร์ของแท้ หัว sm58 กับ bata 58 แตกต่างกันยังไง  เสียงแตกต่างกันมั๊ย  จะพิจารณา ประกอบการซื้อ ท่านใด เคยใช้บ้าง  แนะนำ ด้วยครับ

www.STS-AUDIO.com:
ตัว RPW 118 เสียงดีกว่า โดยเฉพาะรุ่นคอยาวครับ

--- อ้างจาก: www.STS-AUDIO.com ที่ วันที่  8 พฤษภาคม  2018, 20:54:31 น. ---ตัว RPW 118 เสียงดีกว่า โดยเฉพาะรุ่นคอยาวครับ

(....)

--- End quote ---
ขอบคุณครับ ที่แนะนำ

pairat neve:
เสียง ต่ำ กลาง เท่ากัน ต่างที่ เสียงแหลม ปลายดีกว่ามากคับ

--- อ้างจาก: pairat neve ที่ วันที่ 15 พฤษภาคม  2018, 23:14:15 น. ---เสียง ต่ำ กลาง เท่ากัน ต่างที่ เสียงแหลม ปลายดีกว่ามากคับ

--- End quote ---
ขอบคุณมากครับ  จัดมาแล้วครับ รุ่นเบต้า58

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version