เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

อยากได้ EFFECT alesis midiverb ครับ

(1/2) > >>

tiwakorn555:
 :D

SamartZ:
ในรูปนี้มันรุ่น midiverb ไม่ใช่เหรอครับ   :97:

ทีมงาน ส.สีดา:
ไม่แจ้งรายละเอียด ราคา เดี่ยวโดนอุ้มหายนะครับ

Sumatethep:

--- อ้างจาก: ทีมงาน ส.สีดา ที่ วันที่  8 พฤษภาคม  2018, 10:38:45 น. ---ไม่แจ้งรายละเอียด ราคา เดี่ยวโดนอุ้มหายนะครับ

--- End quote ---
เขาว่ามาตามหาน่ะ  คงไม่ได้มาแจ้งบอกขายหรอก

จขกท.ช่วยพูดตรงๆดีกว่า เดี๋ยวโดนอุ้มจริงๆนะครับ
 :30:

tiwakorn555:

--- อ้างจาก: Sumatethep ที่ วันที่  8 พฤษภาคม  2018, 14:42:52 น. ---เขาว่ามาตามหาน่ะ  คงไม่ได้มาแจ้งบอกขายหรอก

จขกท.ช่วยพูดตรงๆดีกว่า เดี๋ยวโดนอุ้มจริงๆนะครับ
 :30:

--- End quote ---
อยากได้ EFFECT alesis midiverb  แบบนี้ได้ไหมครับ :thank1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version