หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

ขอบคุณน้าเอก(การตลาด)ที่มาเยือนถึงถิ่นด้ามขวาน

(1/2) > >>

นันทเรศ:

เมื่อวานได้เดินทางไปพบน้าเอกที่บ้านม่วงงาม ขอบคุณที่มาเยือน ขอโทษที่ผมอาจต้อนรับไม่ดี..... :95: :95:

:thank1:

มานพ:
ต้อนรับจนผมขาวเลย

AEK:
วันที่ 7 เม.ย. ท่านนันทเรศ ไปแค้มป์ชะเมามั๊ยครับ

มานพ:

--- อ้างจาก: AEK ที่ วันที่ 15 กุมภาพันธ์  2018, 19:19:23 น. ---วันที่ 7 เม.ย. ท่านนันทเรศ ไปแค้มป์ชะเมามั๊ยครับ

--- End quote ---

น้าเอกยก SPY Classic มาซักสองลังท่าน ผจก มาแน่ครับ

นันทเรศ:

--- อ้างจาก: AEK ที่ วันที่ 15 กุมภาพันธ์  2018, 19:19:23 น. ---วันที่ 7 เม.ย. ท่านนันทเรศ ไปแค้มป์ชะเมามั๊ยครับ

--- End quote ---

ตั๋วไปกินน้ำแดงจองแล้วครับ แล้วเจอกันครับ.... :30: :30: :30:

:thank1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version