ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีสูตรตู้เบสชุดล่าง และชุดตู้เสียงกลางแบบในรูปบ้าง ขอ 15 นิ้ว18 นิ้วและ21นิ้ว  (อ่าน 4012 ครั้ง)

mrds_

• บุคคลทั่วไป
ใครมีสูตรตู้เบสชุดล่าง และชุดตู้เสียงกลางแบบในรูปบ้าง ขอ 15 นิ้ว18 นิ้วและ21นิ้ว

mrds_

ผมได้มาแค่นี้เอง

ออฟไลน์ พิมพ์ชนก

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#8D02910B (กุ้งD4D) 8FE64E59(กุ้งD4D)
สูตร L  ผมก็อยากได้วันก่อนเคยเจอเพื่อนสมาชิกทำผมเคยก็อปไว้  ซ่อมคอมลูกค้าติดไวรัสมาเครื่องผมข้อมูลที่เก็บไว้ 2-3 ไดร์หายเกลี้ยง ตอนนั้นยังไม่อยากทำสูตรนี้ แต่ตอนนี้อยากทำครับเห็นคำร่ำลือว่าสุดยอด ใครมีขอความอนุเคราะห์ด้วยครับ  :D :happy: :D

mrds_

ใครมีสูตรนี้ช่วยหน่อยครับกำลังรออยู่

ออฟไลน์ พิมพ์ชนก

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#8D02910B (กุ้งD4D) 8FE64E59(กุ้งD4D)
หามาได้ส่วนหนึ่งลองดูครับ ทราบข้อมูลมาว่าใช้แข่งเครื่องเสียงและเครื่องเสียงภาพยนต์สุดยอด แต่งานดนตรีจอด ครับ ว่างๆจะลองดู  ;D ;D ;D