เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงในบ้าน (Home Used/High Fidelity )

วันแรกของลูก หวังว่าจะไม่ท้อเสียก่อน

(1/23) > >>

มานพ:

Sent from my iPhone using Tapatalk

Sumatethep:
เก่งครับ หัวหน้า
 :95:
ส่วนหลานผม (ลูกน้องสาว) เพิ่งจบ ม.6 โรงเรียนนางรอง จ.บุรีรัมย์

เข้าต่อที่ ม.ราชภัฏบุรีรัมย์ เอก ดนตรี  เขาชอบอย่างนั้นครับ

ส่วนลูกชายคนเล็กผม บ้าเกมส์Online ต่างประเทศมากไป

ติด ภาษาอังกฤษ ที่ ม.แม่ฟ้าหลวงครับ
 :P

SamartZ:

มานพ:

เจ้าแอมแปร์ถนัดซ๊าย แต่ผมให้เริ่มที่กีต้าร์มือขวา
ถ้าเล่นเป็นไปไหนจะได้ยืมของชาวบ้านได้

จริงๆ เขาอยากเรียนเปียโน แต่ผมไม่มีตังค์ซื้อ
ไม่ต้องเรียนมันหล่ะพื้นฐานดนตรี เล่นมันกีต้าร์
คอร์ตเผื่อขันใบเล่นตามตลาดนัดได้เลย

Sent from my iPhone using Tapatalk

SamartZ:

--- อ้างจาก: E22NP ที่ วันที่ 26 มีนาคม  2017, 19:31:27 น. ---(....)

เจ้าแอมแปร์ถนัดซ๊าย แต่ผมให้เริ่มที่กีต้าร์มือขวา
ถ้าเล่นเป็นไปไหนจะได้ยืมของชาวบ้านได้

จริงๆ เขาอยากเรียนเปียโน แต่ผมไม่มีตังค์ซื้อ
ไม่ต้องเรียนมันหล่ะพื้นฐานดนตรี เล่นมันกีต้าร์
คอร์ตเผื่อขันใบเล่นตามตลาดนัดได้เลย

--- End quote ---

จริงครับ เปียโน ยกลำบาก
กีต้าร์ + แอมป์ 1 ตัว สบายเลย เอาแอมป์ใส่ถ่านด้วยฟินเลย ไม่ต้องใช้ไฟด้วย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version