เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงในบ้าน (Home Used/High Fidelity )

แนะนำไมค์ลอยหน่อยครับ

(1/3) > >>

thiwat:
 กำลังมองหาไมค์ลอยไว้ใช้งานบันเทิงในบ้านและออกงานบ้างในบางครั้งระหว่างProeurotech ET999A TADA UR12DและMYNPE M12Uตัวไหนน่าใช้สุด หรือมีตัวอื่นอีกมั๊ยครับที่ดีกว่านี้ในงบประมาณไม่เกิน6500 บาท
 โลโก้Proeurotech ของแท้เป็นอย่างไรแน่เห็นมงกุฏ5แฉกบ้าง 3แฉกบ้าง งง!!

tidjoy:
งบขนาดนี้เห็นพวกพี่ๆ ที่เป็นเซียนเขาแนะนำ mipro ครับ...เท่าที่ผมติดตามมานานพอสมควร.... :95:

มานพ:

--- อ้างจาก: tidjoy ที่ วันที่  7 มีนาคม  2018, 20:44:44 น. ---งบขนาดนี้เห็นพวกพี่ๆ ที่เป็นเซียนเขาแนะนำ mipro ครับ...เท่าที่ผมติดตามมานานพอสมควร.... :95:

--- End quote ---

6500 ซื้อ MIPRO ของใหม่ไม่ได้หรอกครับ

Nineyod:
ราคาประมาณนี้

ซื้อของเทียบพอได้ครับ  :thank1:

tidjoy:
ถ้างั้นก็แนะนำ จขก. ว่าขึ้นอยู่กับท่านว่าจะเอายังไง ถ้าท่านพอมีเงินหน่อยแค่หลักสามสี่พันไม่มีปัญหาก็ลองหาที่ท่านเสนอมาลองใช้ดูเบื่อก็ขายออกซื้อใหม่ แต่ถ้าท่านเป็นแบบผมคือไม่ค่อยมีเงินที่จะมาลองซื้อนั่นนี่เล่นได้ก็ต้องทนใช้ไมค์สายไปก่อนซึ่งผมยืนยันว่าไมค์สายตัวละพันกว่าเสียงดีกว่าไมค์ลอยสามตัวที่ท่านเสนอมาแน่นอน..แล้วก็รอเก็บเงินเอาของดีไปเลยครับ....อาจต้องรอนานหน่อยแต่ก็ต้องรอนะ...55555...... ถ้าไม่ตรงจุดประสงค์ที่ถามต้องขออภัยนะครับ ไมค์สามตัวนั้น ผมเคยใช้แต่777 ซื้อให้โรงเรียนพูดถึงคุณภาพก็ทั่วไป เหมาะสำหรับวงใหญ่ๆ เครื่องปรุงเยอะๆ ให้ขี้เมาแหกปากใส่ ทำตกทำหล่นก็ไม่เป็นไรครับ :95:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version