เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

MIX DIGITAL

(1/9) > >>

tonjung:
เล็งมา หนึ่งปียังไม่ได้ซื้อเลยครับ  QU16  กับ Berhringer x32 compact

ชอบทั้งคู่  แต่เอียงๆไป x32  ครับผม  สิ้นปีมีบุญคงได้มาแยกไลน์ด้วยสายเส้นเดียว เหมือนคุุ้มบ้านเหนือเขาทำกัน

เรารัก สารคาม:
ถ้าอยากแล้วก็ต้องกิน
ไม่งั้นมันไม่หายหิว
 :2:

tonjung:

--- อ้างจาก: เรารัก สารคาม ที่ วันที่ 26 ตุลาคม  2018, 18:41:17 น. ---ถ้าอยากแล้วก็ต้องกิน
ไม่งั้นมันไม่หายหิว
 :2:

--- End quote ---
ครับผม  ถ้างั้นต้องหาที่กินเหมาะๆก่อนครับ

มานพ:
ถ้าจะเล่น X32 เพิ่มตังค์นิดไป R32 แบบว่า R มันเร้าอารมณ์กว่า X  :88:

tonjung:

--- อ้างจาก: E22NP ที่ วันที่ 26 ตุลาคม  2018, 18:51:40 น. ---ถ้าจะเล่น X32 เพิ่มตังค์นิดไป R32 แบบว่า R มันเร้าอารมณ์กว่า X  :88:

--- End quote ---
จัดๆครับ  สาย USB เส้นละ6000ไม่มีตังครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version