ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่าน X-men การใช้ SQL.exe  (อ่าน 3181 ครั้ง)

mpong29

• บุคคลทั่วไป
ถึงท่าน X-men การใช้ SQL.exe
« เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2007, 15:29:17 น. »
คือผมจะค้นหาเพลงโดยพิมพ์เนื้อร้องที่จำได้ ผมจะทำการติดตั้ง SQL.exe อย่างไรท่าน X-men ช่วยชี้แนะด้วย
ครับเอาแบบง่ายๆ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: ถึงท่าน X-men การใช้ SQL.exe
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2007, 15:42:58 น. »
ให้ copy KaraPlayer_SQL.exe ไปไว้ Folder ที่ติดตั้งแล้วเรียกใช้ได้เลย

mpong29

• บุคคลทั่วไป
Re: ถึงท่าน X-men การใช้ SQL.exe
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2007, 17:16:18 น. »
ให้ Copy KaraPlayer SQL.exe ไปไว้ที่ Foder ที่ติดตั้งโปรแกรม Extreme ใช่ไม่ครับและหลังจากนั้น
ให้ดับเบิ้ลคลิกที่ KaraPlayer SQL.exe หรือเปล่าครับขอรบกวนอีกสัก 1รอบเด็กใหม่ๆ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2007, 09:15:04 น. »
ให้ Copy KaraPlayer SQL.exe ไปไว้ที่ Foder ที่ติดตั้งโปรแกรม Extreme ใช่ไม่ครับและหลังจากนั้น
ให้ดับเบิ้ลคลิกที่ KaraPlayer SQL.exe หรือเปล่าครับขอรบกวนอีกสัก 1รอบเด็กใหม่ๆ

ใช่ครับผม หรือลากเป็น create shortcut ไว้ที่ desktop ก็ได้ครับเพื่อความสะดวกในการใช้งาน